டெல் கண்கள் இந்தியாவில் PC மையமாக மாறும் – பொருளாதார டைம்ஸ்

நிறுவனம் இந்த விஷயத்தை பிரதிநிதித்துவம் தகவல் தொழில்நுட்ப தொழில் உற்பத்தி குழு உற்பத்தியாளர்கள் சங்கம் மூலம் அரசாங்கம் பேச்சுவார்த்தை உள்ளது.

மார்ச் 11, 2019, 08.07 AM IST

டெல்-REU
டெல் இந்தியாவில் அலுவலகங்கள் மற்றும் சிக்கலான தொழில்நுட்ப வேலைகள் நடைபெற்றுக் கொண்டிருப்பதால் இந்தியாவில் இரண்டாவது பெரிய நிறுவனமாக உள்ளது.

பெங்களூரூ:

டெல்

அண்டை நாடுகள் மற்றும் மேற்கு ஆசியாவிற்கான டெஸ்க்டாப் மற்றும் லேப்டாப் உற்பத்திக்கான ஒரு மையமாக இந்தியாவைப் பார்க்கவும், ஏற்றுமதி வரிகளில் அரசாங்கம் வரிகளை குறைக்கினால் நாட்டில் அதன் வன்பொருள் உற்பத்தி அலகுகளில் பயன்படுத்தப்படாத திறனைப் பயன்படுத்தவும்.

“எங்கள் ஆலை திறன் 3 மில்லியன் அலகுகள் ஆகும். நாங்கள் 1.4-1.5 மில்லியன் அலகுகள் சுற்றி வருகிறோம். டெல் இந்தியாவின் தலைவர் அலோக் ஓரியே கூறுகையில், “எமது சில நாடுகளைச் சுற்றியுள்ள இருப்பு திறன் மிகவும் எளிதானது. டெல்லுக்கு சென்னை அருகில் உள்ள ஸ்ரீபெரும்புதூரில் ஒரு உற்பத்தி அலகு உள்ளது, இது உள்ளூர் சந்தைக்கு மடிக்கணினிகள் மற்றும் பணிமேடைகள் தயாரிக்கிறது. இந்தியாவின் பிசி சந்தை 2018 ஆம் ஆண்டில் 9.3 மில்லியனாக இருந்தது, இந்த ஆண்டில் சந்தை வளர்ச்சி கண்டுள்ளது.

“இரு ஆண்டுகளுக்கு முன், ஒரு மாற்றத்தை ஏற்படுத்தியது

வெளிநாட்டு முதலீட்டு ஊக்குவிப்பு வாரியம்

(FIPB) மற்றும் எந்தவொரு ஏற்றுமதியிலும் இருந்த ஒரு வரி மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. இது சுமார் 4% மற்றும் அது கணிசமானதாக உள்ளது, “என்றார் ஓஹரீ.

நிறுவனம் இந்த விஷயத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதற்காக தொழில் நுட்ப உற்பத்தியாளர்கள் சங்கம் (MAIT) நிறுவனத்தால் அரசாங்கத்துடன் பேச்சுவார்த்தையில் உள்ளது. ஒரு MAIT அதிகாரி, எனினும், இந்த விஷயத்தில் கருத்து தெரிவிக்கவில்லை.

டெல் இந்தியா இந்த விஷயத்தில் சகாப்தத்தில் தீவிரமாக ஈடுபட்டுள்ளது, மேலும் நேர்மறையான பின்னூட்டம் கிடைத்துள்ளது. “மிகவும் நேர்மறை … அவர்கள் பார்க்கும் மொத்த எண்ணிக்கையை உறுதிப்படுத்த அவர்கள் எங்களை கேட்டுள்ளனர்.” நாட்டில் அலகுகள் அமைக்க வன்பொருள் நிறுவனங்களை ஈர்ப்பதற்காக இந்தியா தன்னை நிலைநிறுத்திக் கொண்டிருக்கிறது. நாடு வெற்றிகரமாக பூர்த்தி செய்யப்பட்டபோது

ஸ்மார்ட்போன்

போன்ற நிறுவனங்கள்

சாம்சங்

மற்றும் விஸ்டன், அதன் பெரிய ஸ்மார்ட்போன் சந்தாதாரர் தளம் காரணமாக அலகுகள் கண்டுபிடிக்க ஆப்பிள் சப்ளையர், இது கணினி வன்பொருள் பெரிய அளவிலான முதலீடு பெற போராடி. டெல் இந்தியாவின் அலுவலகங்களில் அமெரிக்கா மற்றும் சிக்கலான தொழில்நுட்ப வேலைகள் நடந்து கொண்டிருக்கும் போது இது இந்தியாவில் இரண்டாவது பெரிய நிறுவனமாக உள்ளது.

இந்த நிறுவனம் இந்தியாவில் “15%” ஐ விட அதிகமாக வளர்ந்து வருகிறது.

மேலும் வாசிக்க

டெல் ஹைப்ரிட் பவர் அடாப்டர்களை நினைவுபடுத்துகிறது; அதிர்ச்சி ஆபத்தை ஏற்படுத்தக்கூடிய சாதனம்

ஹேக்கர்கள் வாடிக்கையாளர் தகவலை திருட முயன்றனர்: டெல்

டெல் EMC ஸ்மார்ட் உற்பத்தி கவனம் செலுத்த, ஆற்றல் பிஸ்

டெல் டெக்னாலஜி துணை நிறுவனமான VMware இந்தியாவில் 2 பில்லியன் டாலர் முதலீடு செய்யும்

உங்கள் நாடு / பிராந்தியத்தில் கருத்து அம்சம் முடக்கப்பட்டுள்ளது.

admin Author