ஊட்டச்சத்து கூடுதலாக தாய்ப்பால் முதிர்ச்சியுள்ள குழந்தைகளின் வளர்ச்சியை அதிகரிக்க முடியும் – டைம்ஸ் நவ்

ஊட்டச்சத்து துணை, முதிர்ச்சி குழந்தைகள்

ஊட்டச்சத்து கூடுதலானது தாய்ப்பால் கொண்ட முதிர்ச்சியுள்ள குழந்தைகளின் வளர்ச்சியை அதிகரிக்க முடியும் | புகைப்பட கடன்: கெட்டி இமேஜஸ்

லண்டன்: அவர்கள் மருத்துவமனையை விட்டுவிட்டு தாய்ப்பாலூட்டும் குழந்தைகளுக்கு கொடுக்கப்பட்ட ஒரு துணை எடை இழப்பு தடுக்கிறது மற்றும் ஒரு சோதனை முடிவுகளின் படி, வளர்ச்சி அதிகரிக்க உதவும். மார்பக பால் மட்டும் தனியாக பாதிக்கப்படக்கூடிய குழந்தைகளின் உணவு தேவைகளை சந்திக்கவில்லை, 37 வாரங்களுக்கு முன்னர் பிறந்தார், சுமார் பாதி சரியாக வளர தவறிவிட்டது.

சவுத்தாம்ப்டன் குழந்தைகள் மருத்துவமனையில் மருத்துவ கல்வி குழந்தை மருத்துவ நிபுணர் லூயிஸ் மரினோ படி, அனைத்து குழந்தைகளும் சுமார் 10 சதவிகித எடையை இழக்க நேரிடும், தண்ணீர் இழப்பு மூலம், பிபிசி தெரிவித்துள்ளது.

“அவர்கள் அதிக கொழுப்பு, தாதுக்கள் அல்லது இரும்பு இல்லை, எனவே அவர்கள் கூடுதல் சத்துக்கள் வேண்டும்,” என்று அவர் கூறினார்.

குழந்தை பருவத்தில் நோய் பதிவுகள் வெளியிடப்பட்ட ஆய்வில், எட்டு வாரங்களுக்கு கூடுதலான ஊட்டச்சத்துக்கள் ஒரு பிறந்த குழந்தையின் எடை, தலை மற்றும் வளர்ச்சியில் ஒரு வருடத்திற்கு பிறகு முன்னேற்றத்திற்கு வழிவகுத்தது. தற்போது, ​​இங்கிலாந்தில், தாய்ப்பாலூட்டப்பட்ட குழந்தைகளுக்கு புரதங்கள் மற்றும் தாதுப்பொருட்களான கால்சியம் போன்றவை நிரம்பியுள்ளன, அவை பிறந்த காலப்பகுதிகளில் தங்கியுள்ள நிலையில், மாரானோ கூறினார்.

மார்பக பால் உறுதியா என அறியப்படும் கூடுதல், மார்பக பாலுடன் கலக்கப்பட்டு, குழாய்களின் மூலம் குழந்தைகளுக்கு வழங்கப்படுகிறது. கூடுதல் முதிர்ச்சியுள்ள குழந்தைகளை வீட்டிற்கு அனுப்பி, ஒரு ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட எடையை அடைந்தவுடன், இந்த மருந்துகள் நிறுத்தப்படுகின்றன.

மருனோ குறிப்பிட்டுள்ளபடி, இந்த குழந்தைகளுக்கு தேவையான கூடுதல் ஊட்டச்சத்துக்களை டாக்டர்கள் பரிந்துரைக்க முடியாது. ஆய்வில், எட்டு வாரங்களுக்கு 32 தாய்மார்களுக்கும் அவர்களது குழந்தைகளுக்கும் கூடுதல் அளிப்பைக் கொடுத்தது.

இந்த ஆய்வில் குழந்தைகளின் சராசரி எடை 1.3 கி.கி. ஆகும், மேலும் பெரும்பாலானவை கர்ப்பத்தின் 30 வாரங்களில் பிறந்தன. அவர்கள் வீட்டிற்குச் சென்றபோது, ​​குழந்தைகள் சராசரியாக 2.5 கிலோ எடை கொண்டார்கள். ஒரு சிறிய அளவு வெளிப்படையான மார்பக பால் சேர்க்கப்பட வேண்டும் மற்றும் ஒவ்வொரு தாய்ப்பால் முன் பாத்திரங்கள் அல்லது கோழிகளால் குழந்தைகளுக்கு வழங்கப்படும். இருப்பினும், கண்டுபிடிப்புகள் உறுதிப்படுத்த பெரிய படிப்புகள் தேவை.

பரிந்துரைக்கப்பட்ட வீடியோக்கள்

admin Author