இங்கே விவோவின் துறைமுக-குறைவான அபேக்ஸ் 2019 கருத்து தொலைபேசி – விளிம்பு

இன்று ஹொங்கொங்கில் நடந்த ஒரு நிகழ்வில், விவோ தனது புதிய Apex 2019 கருத்து தொலைபேசியை வெளிப்படுத்தியது , அதில் எந்த துறைமுகங்கள், 5 ஜி இணைப்பு, மற்றும் கிட்டத்தட்ட முழு திரையை உள்ளடக்கும் கைரேகை சென்சார் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது. சாதனம் உண்மையில் இந்த ஆண்டு மொபைல் வேர்ல்ட் காங்கிரஸில் காட்டப்பட வேண்டியிருந்தது, ஆனால் அதன் பொது அறிமுகம் தாமதமாகிவிட்டது. (ஒரு துறைமுக-குறைவான தொலைபேசியில் Meizu இன் சொந்த முயற்சியை விட குறைந்தது ஓரளவு சிறப்பாக உள்ளது, இது ஒரு விளம்பரம் ஸ்டண்ட் ஆக மாறியது.)

Apex 2019 உடல் ஒரு கண்ணாடி கண்ணாடி வெளியே வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, Vivo வலியுறுத்துகிறது என்று அடைய மிகவும் கடினமாக இருந்தது. தொகுதி மற்றும் தூக்க பொத்தான்கள் உருவகப்படுத்த இது கொள்ளளவு மற்றும் அழுத்தம் சென்சார்கள் ஒரு கலவையை பயன்படுத்துகிறது, சார்ஜ் மற்றும் தரவு பரிமாற்ற ஒரு தனியுரிம காந்த இணைப்பு உள்ளது, மற்றும் திரை ஒரு பேச்சாளர் இடத்தில் அதிர்வு. பின்னர் அந்த கைரேகை ஸ்கேனர் உள்ளது, இது தொலைபேசியில் முன் கிட்டத்தட்ட எங்கும் வைத்து பல விரல்கள் பயன்படுத்த முடியும்.

என் சுருக்கமான சோதனை இதுவரை, இந்த அம்சங்கள் அனைத்தும் நன்றாக வேலை என்று சொல்ல முடியும், மற்றும் தொலைபேசி unibody வடிவமைப்பு உண்மையில் அழகாக இருக்கிறது. அது ஒரு கட்டாய நுகர்வோர் சாதனம் இன்னும் செய்ய முடியாது என்றாலும், Vivo “கருத்து” பதவிக்கு இந்த சுற்றி பெறுகிறார் – Apex 2019 விற்பனை போக மாட்டேன்.

அபேக்ஸ் 2019 இல் இன்னும் கூடுதலாகக் காத்திருங்கள், ஏன் விவோ இந்த வழியை வடிவமைக்கிறீர்கள்.

admin Author