ஹூண்டாய் கிரட்டா, i20, கிராண்ட் ஐ 10, சாண்ட்ரோ – சந்தா அடிப்படையிலான உரிமையாளர் தொடங்கப்பட்டது – ரஷ்லேன்

ஹூண்டாய் மோட்டார் இந்தியா லிமிடெட் நிறுவனம் ஹூண்டாய் சந்தாவை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. ஹூண்டாய் மற்றும் ரெவ்வ் இடையேயான பிரத்யேக மூலோபாய பங்காளித்துவத்தின் மூலம் இந்த முயற்சி தொடர்கிறது. திட்டம் எளிது. ஹூண்டாய் கார் உரிமையை மேலும் கவர்ச்சிகரமாக செய்ய, மற்றும் ஒரு பெரிய வாங்குபவர் குழுவிற்கு மேலும் தொந்தரவு இல்லாத உரிமையுடன், நெகிழ்வுத்தன்மை மற்றும் வரையறுக்கப்பட்ட அர்ப்பணிப்பு அடிப்படையில் அதன் நாவலான ‘சந்தா அடிப்படையிலான உரிமையாளர் மாதிரி’ ஆகியவற்றை அணுகுவதற்கு.

க்ரூடா, i20, கிராண்ட் ஐ 10 மற்றும் சாண்ட்ரோ போன்ற பிரபலமான கார்கள் உட்பட அனைத்து ஹூண்டாய் கார்களிலும் இந்த புதிய மாடலில் கிடைக்கும். 2016 ம் ஆண்டு 2016 ஆம் ஆண்டில் 2016 ஆம் ஆண்டில் 900 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்களாகவும் 2018 ஆம் ஆண்டில் 1.5 பில்லியன் டாலர்களாகவும் விண்வெளி வளர்ச்சியை எட்டியுள்ளது. மேலும் 2020 ஆம் ஆண்டில் 2 பில்லியன் அமெரிக்க டொலர்களாக வளர எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இந்தியாவில் 15,000 வலுவான கார் பகிர்வு வாகனங்கள் 2020 க்குள் 50,000 ஆகவும், 2022 இல் 150,000 ஆகவும் இருக்கும்.

பிரதிநிதித்துவத்திற்காக பயன்படுத்தப்படும் படம்.

ஆயிரமாயிரம் ஆண்டுகளாக ஆதிக்கம் செலுத்தும் ஒரு மக்கள்தொகை கொண்ட தனித்துவமான நிலையில் இந்தியா தன்னை கண்டுபிடித்துள்ளதால், கார் பகிர்வு சேவைகளுக்கான தளத்தை உருவாக்குகின்ற சந்தையின் பெரும்பகுதியை அவர்கள் உருவாக்கவில்லை என்பது ஆச்சரியமல்ல. ‘பகிர்வு’, ‘இணைக்கப்பட்ட’ மற்றும் ‘பூஜ்யம் உமிழ்வு மொபிலிட்டி’ என்ற அதன் பார்வை வழிநடத்தப்படும் ஹூண்டாய், நடைமுறையில் இந்தியாவில் முதல் நிறுவனமாக உள்ளது.

துவக்கத்தில், ஹூண்டாய் பைலட் திட்டம் 2019 ஆம் ஆண்டில் கிக்ஸ்டார்ட் செய்யப்பட்டு வருகிறது. டெல்லி NCR, மும்பை, கொல்கத்தா, புனே, பெங்களூர் மற்றும் ஹைதராபாத் ஆகிய ஆறு நகரங்களில் கிடைக்கும். ஹூண்டாய் சந்தா வாடிக்கையாளர்களுக்கு நெகிழ்வான உரிமைத் திட்டங்களைத் தேர்வு செய்யும். திட்ட நெகிழ்வு என்பது குறுகிய கால / நீண்ட காலத்திற்கான சந்தா என்பதாகும், மேலும் ஹூண்டாய் வரம்பில் இடமாற்றுகிறது.

அனைத்து ஹூண்டாய் கார்கள் சந்தா அடிப்படையிலான உரிமையாளர் மாதிரியின் கீழ் வழங்குகின்றன.

இந்த சிறப்பாக உருவாக்கப்பட்ட நிதி கருவி பூஜ்யம் செலுத்துதலுடன் வழங்கப்படுகிறது. நன்மைகள் ஒரு குறுகிய உத்தரவாதத்திற்கான காப்பீட்டு / பராமரிப்பையும் உள்ளடக்குவதில்லை. ஒரு வருடம் சந்தா அல்லது அதனுடன் கூடிய ஒரு திட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுப்பவர்களுக்கான வாடிக்கையாளர்களுக்கு, அவை மட்டுமே புதிய பிராண்டுக்கு உறுதி அளிக்கப்படுகின்றன. குறைந்த சந்தாவிற்குச் செல்லுபவர்கள், பயன்படுத்தப்பட்ட கார் வழங்கப்படலாம்.

ஹூண்டாய் மோட்டார் இந்தியா லிமிடெட், விற்பனை மற்றும் சந்தைப்படுத்தல் நிறுவனத்தின் சிரேஷ்ட இயக்குநர் எஸ்.ஜே.ஹே, “தற்போது இந்தியாவின் இயல்பான சூழலைப் பற்றி மிகவும் உற்சாகமாக உள்ளோம். இந்த மூலோபாய கூட்டணி இன்றைய ஆயிரம் ஆண்டுக்கால வாடிக்கையாளர்களுக்கு தங்கள் ஆளுமைடன் கலந்திருக்கும் ஹூண்டாயின் மாறுபட்ட தயாரிப்பு வழங்கல்களை அனுபவிக்கும் ஒரு தனித்துவமான வாய்ப்பை வழங்கும். இந்திய நுகர்வோர் மற்றும் முற்போக்கான தொழில்நுட்ப இயக்க இயக்கத்தின் தீர்வுகளை பற்றிய நமது ஆழ்ந்த புரிதலுடன், புதிய வயது இந்தியர்களுக்கு ஒரு புதிய சந்தையை உருவாக்க முயல்கிறோம். ”

கார் தயாரிப்பாளர்கள் புதிய கார்களை விற்பனை செய்வது கடினம் என்பதைக் கண்டறிந்து, வாடிக்கையாளர்களை அணுகி புதிய வழிகளைத் தேடுகின்றனர். கடந்த சில மாதங்களில், பல கார் பிராண்டுகள் குத்தகை வசதியைத் தொடங்கின, சிலர் பயன்பாட்டு அடிப்படையிலான டாக்ஸி ஆபரேட்டர்களை இணைத்துள்ளன, சில சந்தா அடிப்படையிலான உரிமை மாதிரியைப் பற்றி பேசின. ஹூண்டாய் தவிர, எம்.ஜி. இந்தியா, அத்தகைய மாதிரி ஒன்றை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது,

admin Author