நிலையான வைப்புகளில் முதலீடு செய்ய வேண்டிய நேரம்? 7 வருட உயர்வில் FD களில் உண்மையான வருமானம் – தி ஃபைனான்சியல் எக்ஸ்பிரஸ்

4.75%, ஒரு ஆண்டு சில்லறை டெபாசிட் டெபாசிட்டிற்கு திரும்பும் ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா (எஸ்.பி.ஐ) வரி மற்றும் பணவீக்கத்திற்காக சரிசெய்யப்பட்டதாகும். இது இந்தியாவின் பணவீக்கத்தை நுகர்வோர் விலைகளின் அடிப்படையில் நிர்ணயித்தது.

ஜூன் மாதத்தில் இந்த வருமானம் நெருங்கிக் கொண்டே போனது, எஸ்.பி.ஐ. ஒரு வருட வைப்பு விகிதம் 6.9% மற்றும் CPI பணவீக்கம் 1.54% ஆக இருந்தது.

பணவியல் கொள்கைக் குழுவின் (MPC) இலக்குக் குழுவும், உயர்ந்த டெபாசிட் வட்டி விகிதங்களும், ஜனவரி மாதத்தில் குறைந்த பட்சம் ஏழு ஆண்டுகளாக உயர்ந்த வைப்புத் தொகையிலிருந்து உண்மையான வருமானம், மும்பையில் FE பணியகம் தெரிவிக்கிறது. 4.75%, ஒரு ஆண்டு சில்லறை டெபாசிட் டெபாசிட்டிற்கு திரும்பும் ஸ்டேட் பாங்க் ஆப் இந்தியா (எஸ்.பி.ஐ) வரி மற்றும் பணவீக்கத்திற்காக சரிசெய்யப்பட்டதாகும். இது இந்தியாவின் பணவீக்கத்தை நுகர்வோர் விலைகளின் அடிப்படையில் நிர்ணயித்தது. நாட்டின் மிகப்பெரிய கடனளிப்பாளருடன் ஒரு வருட வைப்பு தற்போது 6.8% வட்டிக்கு வருகின்றது, இது 4.76% மகசூலுக்கு வெளியே வேலை செய்கிறது, இது வரி விதிப்பு 30% ஆகும்.

FDs இலிருந்து உண்மையான வருமானம் 7 ஆண்டுகளுக்கு மேல் தாக்கியது

படிக்கவும் | எஸார் ஸ்டீல் ஐபிசி வழக்கு: NCLT ஆர்சலார் மிட்டலின் 42,000 கோடி ரூபாய்க்கு தீர்வு திட்டத்தை அழிக்கிறது

ஜூன் மாதத்தில் இந்த வருமானம் நெருங்கிக் கொண்டே போனது, எஸ்.பி.ஐ. ஒரு வருட வைப்பு விகிதம் 6.9% மற்றும் CPI பணவீக்கம் 1.54% ஆக இருந்தது. அதன் பிறகு, சேமிப்பாளர்களின் வருமானம் எரிபொருள் விலையில் விறுவிறுப்பாக வீழ்ச்சியடைந்தது. நவம்பர் 2017 மற்றும் ஜூன் 2018 க்கு இடையில், உண்மையான வருமானம் எதிர்மறை பிரதேசத்திற்குள் வீழ்ந்தது. வங்கிகள் இந்தியாவின் (ரிசர்வ் வங்கி மீது அனுப்ப துவங்கலாம் வருவாயில் இந்த மட்டங்களில் தொடர்ந்து இருக்கலாம் ஆர்பிஐ ) பிப்ரவரி விகிதம் பணி நீக்கம் செய்யப்பட்டனர்.

நேரடி பெற பங்கு விலைகள் பிஎஸ்இ மற்றும் என்எஸ்இ மற்றும் சமீபத்திய எ வி, போர்ட்ஃபோலியோ இருந்து பரஸ்பர நிதிகள் , மூலம் உங்கள் வரி கணக்கிட வருமான வரி கால்குலேட்டர் , சந்தை தெரியும் சிறந்த இலாபமீட்டியவர்கள் , சிறந்த தோற்றவர்கள் & சிறந்த ஈக்விட்டி நிதிகள் . ஃபேஸ்புக்கில் எங்களைப் போலவே, ட்விட்டரில் எங்களைப் பின்தொடரவும்.

admin Author