ஆப்பிள் AR ஹெட்செட் அடுத்த ஆண்டு வரும், ஆய்வாளர் உரிமைகோரல்கள் – NDTV

, 09 மார்ச் 2019

Apple AR Headset Could Arrive Next Year, Analyst Claims

ஆப்பிள் ஒரு ஐபோன் இணைந்து வேலை என்று AR- அடிப்படையிலான ஹெட்செட் உருவாக்க திட்டமிட்டுள்ளது கூறப்படுகிறது

ஆப்பிள் முதல் ஆக்மென்ட்ரட் ரியாலிட்டி (AR) – அடிப்படையிலான தயாரிப்பு 2020 ஆம் ஆண்டின் இரண்டாம் காலாண்டில் வெகு உற்பத்திக்கு செல்ல முடியும், பிரபல ஆப்பிள் ஆய்வாளர் மிங்-சி குயோ நம்புகிறார். ஆகஸ்டு 2018 ஆம் ஆண்டில் ஐபிஎஸ் தயாரிப்பாளர், தற்போதுள்ள காப்புரிமையின் ஒரு பகுதியாக, “மேம்பட்ட மற்றும் விர்ச்சுவல் ரியாலிட்டி சூழல்களுடன் தொடர்பு கொள்வதற்கான சிஸ்டம்ஸ், முறைகள் மற்றும் கிராஃபிக்கல் பயனர் இடைமுகங்கள்” என்று பெயரிடப்பட்ட ஒரு புதுப்பிப்பை மார்ச் மாதத்தில் வெளியிட்டது.

“ஆய்வாளர் அது இணைதல் வயர்லெஸ் வேலை அமையும் எனக் கருதப்படுகிறது ஏஆர் கண்ணாடிகள் அடிப்படையில் பயனரின் பையில் ஐபோன் இருந்து வரும் இருப்பிடச் சேவைகள் மட்டுமே உண்மையான கம்ப்யூட்டிங் ஒரு காட்சி, இடையீடு, இணைய இணைப்பு மற்றும் செயல்படும் என்று கூறுகிறார்.” 9to5Mac பதிவாகும் மீது வெள்ளி.

ஐபோன் இணைந்து செயல்படும் AR- அடிப்படையிலான ஹெட்செட் உருவாக்க ஆப்பிள் திட்டங்களில் காப்புரிமை குறிப்புகள், பயனர்கள் உண்மையான உலகில் கணினி படங்கள் பொருத்தப்பட்டுள்ள சூழலை அனுபவிக்க உதவும்.

விருப்பம் ஆப்பிள் செயலாக்க மூளை மூலம் இயங்கும் ஒரு தனி சாதனம் மூலம் கம்பியில்லாமல் தொடர்பு என்று காப்புரிமை கூறுகிறது. அந்த சூழலோடு தொடர்பு கொள்ள ஒரு வழியாக “தொடு உணர்வான மேற்பரப்பு” ஐ மேலும் சேர்க்க விரும்புகிறது.

2019 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் உற்பத்தியை பெருமளவில் உற்பத்தி செய்தால், 2020 பொது தயாரிப்பு வெளியீடு அட்டைகளில் வெளிப்படையாக உள்ளது, “என அந்த அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கடந்த மாதம், மென்பொருள் மாபெரும் மைக்ரோசாப்ட் $ 3,500 “HoloLens 2” என்று அறிவித்தது – MWC 2019 நிகழ்வில் பார்சிலோனாவில் நிறுவனத்தின் மூன்று வயதான கலப்பு-ரப்பர் ஹெட்செட் ஒரு புதிய பதிப்பு. சாதனம் ஹாலோகிராம்களை நேரடியாக கையாளுவதன் மூலம் இயல்பான உலகில் இயல்பான பொருள்களைப் பயன்படுத்தும் பயனர்கள் அதே இயல்பான இடைச்செருகல்களைப் பயன்படுத்துவார்கள்.

சமீபத்திய தொழில்நுட்ப செய்திகள் மற்றும் விமர்சனங்களைப் பொறுத்தவரை, ட்விட்டர் , பேஸ்புக்கில் கேஜெட்கள் 360 ஐப் பின்தொடர்கின்றன, மேலும் எங்கள் YouTube சேனலுக்கு குழுசேரவும்.

admin Author