ஹோண்டா அமேஸ் இடுகைகள் ஒரு பாரிய 603% விற்பனை வளர்ச்சி பிப்ரவரி 2019 – GaadiWaadi.com

2018 honda amaze-1

2019 ம் ஆண்டு பிப்ரவரி மாதத்தில் ஹோண்டாவின் விற்பனையின் அரை வீதத்தில் அமேசிங் கணக்கில் கணக்கிடப்பட்டு 16 சதவீத வளர்ச்சியைக் கொண்டிருந்தது.

ஹோண்டா கார்ஸ் இந்தியா கடந்த மாதம் நாட்டின் மிக விற்பனையான மாதிரி Amaze வேண்டும் தொடர்ந்து. ஜப்பானிய உற்பத்தியாளர் மொத்தம் 13,527 அலகுகளை பிப்ரவரி மாதம் 2019 ஆம் ஆண்டு பதிவு செய்தார். 6,562 அலகுகள் விற்பனையாகிவிட்டதால், அமீசின் மொத்த எண்ணிக்கையில் பாதிக்கும் அதிகமான பங்கு இருந்தது.

இதே மாதத்துடன் ஒப்பிடுகையில், அமேஸ் 603 சதவீதம் விற்பனை அதிகரித்துள்ளது. 2018 ஆம் ஆண்டு மே மாதத்தில் இந்தியத் திரையுலகில் இரண்டாம் தலைமுறை அமீஸ் உடைந்து, 2018 ஆம் ஆண்டு ஜூலை மாதம் 10,000 புள்ளிகளை பெற்று தனிப்பட்ட விற்பனையை பதிவு செய்துள்ளது.

சமீபத்திய சப்மாகாபாட் செடான் 63,000 க்கும் அதிகமான விற்பனையை எட்டு மாதங்களில் பெற்றுக் கொண்டது, இது 2018 இல் இருந்தது மற்றும் ஒரு வரிசையில் 9,000 அலகுகள் கடந்த நான்கு முறை கிடைத்தது. 2018 ஆட்டோ எக்ஸ்போவில் உள்நாட்டு அறிமுகமான பிறகு, பெரிய வெளிப்புற மற்றும் உள்துறை மாற்றங்களுடன் ஹோண்டா புதிய புத்தாக்கத்தை அறிமுகப்படுத்தியது.

2018 ஹோண்டா வியப்பு -2

வடிவமைப்பிற்கான மொழி சமீபத்திய ஸ்டைலிங் தத்துவத்தை தொடர்ந்து தொடர்ந்து மேம்படுத்தப்பட்டு, பெரிய அளவிலான ஒரு புதிய கட்டிடத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது. உள்துறை இரட்டை-டன் டாஷ்போர்டு தீம் மற்றும் ஏழு அங்குல தொடுதிரை இன்போப்டெயின்மென்ட் அமைப்பு ஆப்பிள் கார்பேலி மற்றும் அண்ட்ராய்டு ஆட்டோ ஆகியவற்றை ஆதரிக்கிறது.

வளைவு கட்டளை, குரூஸ் கட்டுப்பாடு, வழிகாட்டுதல்கள், உள்ளமைக்கப்பட்ட செயற்கைக்கோள் வழிசெலுத்தல், LED நிலை விளக்குகள், 15-அங்குல பல-பேசிய அலாய் சக்கரங்கள், பின்புற கப் வைத்திருப்பவர்கள் மற்றும் தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு ஆகியவற்றுடன் கூடிய மல்டி செயல்பாட்டு ஸ்டீயரிங் சக்கரங்கள், மற்ற சிறப்பம்சமாக அம்சங்கள்.

இது 1.2 லிட்டர் I-VTEC பெட்ரோலியம் மற்றும் 6000 rpm மற்றும் 110 Nm இல் 4,800 rpm இல் 1.2 b லிட்டர் பெட்ரோல் மற்றும் 1.2 N லிட்டர் ITE டி.டி.ஈ.சி டீசல் ஆகியவற்றின் மூலம் 1,650 rpm இல் 3,600 rpm மற்றும் 200 nm ஐ 1.5 லிட்டர் I-DTEC டீசல் தூக்கியெடுக்கிறது. நிலையான கையேடு பரிமாற்றத்துடன் முதல்-இன்-பருவம் டீசல் சி.வி.டி. அமேசு ரூ. 5.91 லட்சம் மற்றும் ரூ. மாருதி சுஸுகி டிசைர், டாடா டைகர், ஃபோர்டு ஆஸ்பியர் மற்றும் ஹுண்டாய் எக்ஸ்பெர்ட் ஆகியவற்றின் போட்டியாளர்களால் இது 9.12 லட்சம் கார்களைக் கொண்டுள்ளது.

admin Author