யமஹா MT15 முதல் அதிகாரப்பூர்வ டீஸர் வீடியோ – தி டார்க் வாரியர் சந்திப்பதற்கு தயார் – ரஷ்லேன்

2019 ஆம் ஆண்டு ஜனவரி மாதத்தில் யமஹா எம்டி 15 விரைவில் வரவிருக்கிறது. நாங்கள் பேசிய விநியோகஸ்தர், பைக் ஒரு நல்ல பதில் உள்ளது என்று வெளிப்படுத்தினர் மற்றும் விசாரணை எண்கள் கணிசமான உள்ளன.

யமஹா இந்தியா ஜனவரி மாதம் பல துவக்கங்கள் துவங்கியது – FZ-FI ABS, FZS-FI ABS , FZ 25 ஏபிஎஸ் மற்றும் பேஜர் 25 ஏபிஎஸ். மார்ச் 15 ம் தேதி பி.ஐ.சி.யில் நடைபெறும் MT15 இன் துவக்கத்திற்கு அவர்கள் தயாராக உள்ளனர்.

இந்தியாவிற்கு புதிய யமஹா எம்டி 15, சர்வதேச அளவில் கிடைக்கக்கூடிய MT15 ஐ விட வேறுபட்டது. மாற்றங்கள் குறைவாக செலவழிக்க, மற்றும் பைக் விலை தீவிரமாக விலைக்கு வைக்கப்படுகின்றன. இரண்டு பெரிய மாற்றங்கள் முன் டெலிஸ்கோபிக் உந்துதல்கள் ஆகும், அதற்கு பதிலாக அமெரிக்க டாலர் மற்றும் சர்வதேச ஸ்பெக்ட்ரம் MT15 உடன் அதிக ஸ்போர்ட்டி மற்றும் பருமனான எரிபொருள் தொட்டிக்கு பதிலாக ஒரு குறைவான உட்புகு எரிபொருள் தொட்டி.

டெஸ்ட் சவாரி மற்றும் காட்சி பைக்குகள் விற்பனையாளர்களிடம் வந்துள்ளன. இரண்டு வண்ண விருப்பங்கள் இப்போது வரை ஒற்று உள்ளன. ஒரு மேட் நீலமானது, இது பைக்கின் தொடர்பு வண்ணம் ஆகும். R15 V3 இல் காணப்படும் அதே நிறத்தில் டார்க் நைட் உள்ளது . இந்தியாவில் யமஹாவின் MT15, ‘ஜப்பானின் இருண்ட பக்கத்தை’ பின்பற்றும், இது தொடர்ந்து சர்வதேச பதிப்பு. முன்னதாக, யமஹா இந்தியா இப்போது முதல் டீஸர் வீடியோவை தலைப்புடன் பகிர்ந்து கொண்டது – ஜப்பானின் டார்க் சைட்டில் சேர தயாரா?

இந்தியாவில் புதிய யமஹா எம்டி 15 ஐ ஒரு சிசிலர் 155 Cc இயந்திரமாக ஆக்குகிறது, இது R15 V3 ஐ அதிகரிக்கிறது. இந்த இயந்திரம் 19.3 PS மின்சக்தி மற்றும் 15 Nm முறுக்கு ஆறு வேக கியர்பாக்ஸ் வழியாக வழங்க முடியும். இந்த பிரிவில் மிக சக்திவாய்ந்த மோட்டார் சைக்கிள் இது செய்கிறது.

இந்தியாவின் ஸ்பெக்ட் MT15 இன் மற்ற மாற்றங்கள் மிகவும் மலிவான MRF டயர்கள், வெவ்வேறு உலோகக் கலவைகள், சாலிட் பாதுகாப்பு, மண் பாதுகாப்பு போன்றவை ஆகும். கருவி கிளஸ்டர் R15 V3 போலல்லாது, இது முழு டிஜிட்டல் அலகு ஆகும். R15 V3 ஐ விட இலகுவாக இருப்பதற்கு நன்றி, இது செயல்திறனில் சிறப்பாக இருக்கும். டிராக் பிரேக்குகள் வழியாக பிரேக் எடுக்கப்படும். ஏபிஎஸ் தரநிலையாக இருக்கும். 1.2 லட்சம் முதல் ரூ. R15 V3 ஐ விட 20k மலிவான விலையில், ஆனால் இந்தியாவிலுள்ள மிகவும் விலை உயர்ந்த 155 cc naked தெரு மோட்டார் சைக்கிள்.

admin Author