டாடா பஸ்ஸார்ட் Vs மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 – ஸ்பெக்ஸ் ஒப்பீடு – காடி வாட்

Tata Buzzard Vs Mahindra XUV500

டாட்டா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 ஒப்பீடு மறுஆய்வுக்கு 7-சீட்டர் டாட்டா ஹாரியரை நாங்கள் விற்பனையான XUV 500 உடன் ஒப்பிட்டுள்ளோம்.

டாடா பஸ்ஸார்ட் 2019 ஜெனீவா மோட்டார் ஷோவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இப்போது வரை H7X என அறியப்படும், புதிய SUV அடிப்படையில் இந்த ஆண்டு தொடங்கப்பட்டது டாடா ஹார்ரியர் ஒரு 7-சீட்டர் பதிப்பு. Buzzard விரைவில் அதன் உற்பத்தியாளரிடமிருந்து ஒரு முதன்மை மாடலாக மாறும், அது மஹிந்திரா XUV500 க்கு நேரடி அச்சுறுத்தலாக இருக்கும்.

டாடா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 மற்றும் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 ஆகிய இரண்டு போட்டியாளர்களின் குறிப்புகள் ஒப்பிடுகையில், இந்த புதிய வாகனம் இப்போது ஒரு சில மாதங்களில் இந்த வாகனத்தை இயக்கிக் கொண்டிருக்கும்போது, ​​புதிய மாதிரி என்னவென்று உங்களுக்கு தெளிவான படம் வழங்க முடியும். புதிய வாகன அடுக்குகள் அதன் வலுவான போட்டியாளரை எதிர்த்து நிற்கின்றன.

டாடா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 விலை ஒப்பீடு

மாதிரி டாட்டா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா XUV500
விலை வரம்பு ரூ. 13.50 – 18 லட்சம் (எதிர்பார்த்த Ex-showroom) ரூ. 12.72 – 19.48 லட்சம் (ஷோரூம், புது தில்லி)

புதிய டாட்டா நிறுவனங்களின் விலைகள் அதன் துவக்க நேரத்தில் மட்டுமே வெளியிடப்படும். இருப்பினும், ஹாரிஸரின் விலையுயர்வு விலை ஏதுமின்றி இருந்தால், கம்பெனி அதன் புதிய மாதிரியை தீவிரமாக விலையிடுவதன் மூலம் ஆச்சரியத்தை பெறலாம் என்று எதிர்பார்க்கலாம். ஹாரிஸை விட புதிய வாகனம் ரூ .75,000-80,000 அதிகம் செலவாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, இது ரூ .12.69 – 16.25 லட்சம் விலையில் விலைக்கு விற்பனையாகிறது.

டாட்டா பஸ்சார்ட் 7 சீட்டர் ஹேரியர்-1

5-இருக்கை SUV ஏற்கனவே XUV விலையை பெரிய அளவிற்குக் குறைத்து வருகையில், அதன் 7-சீட்டர் பதிப்பு கூட மஹிந்திரா போட்டியாளரின் மீது விலை நன்மைகளை வைத்திருக்க வேண்டும். XUV இன்னும் பஸ்ஸார்ட் மீது வைத்திருக்கும் ஒரே சிறிய நன்மை வெறுமனே அடிப்படை W5 பதிப்பு ஆக்கிரமிப்பு விலை காரணமாக இருக்கும்.

டாடா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 வின் ஒப்பீடுகளின் ஒப்பீடு

டாட்டா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா XUV500
எஞ்சின் 2.0 லிட்டர் டர்போ டீசல் 2.2 லிட்டர் டர்போ டீசல்; 2.2 லிட்டர் பெட்ரோல்
அதிகபட்ச பவர் 170 hp 155 hp; 140 hp
உச்ச முறுக்கு 350 Nm 360 Nm; 320 Nm
ஒலிபரப்பு 6-வேக கையேடு, 6 வேக தானியங்கி 6-வேக கையேடு, 6-வேக தானியங்கி

2018 மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது - விலை, குறிப்புகள், படங்கள், உள்துறை, அம்சங்கள், மேம்படுத்தல்கள் 1

குறிப்புகள் ஒப்பிடுகையில் Buzzard ஆதரவாக முடிவுகள் சாய்ந்து. முதலாவதாக, அது OMEGA கட்டிடக்கலை ஹாரியருடன் பகிர்ந்து கொள்கிறது, அதாவது JLR- அடிப்படையிலான பின்தங்கியங்கள் மற்றும் கம்பனியின் மிக நவீன தளங்களில் இருந்து இது பயனளிக்கிறது. மேலும், எரிபொருள் செயல்திறமிக்க மற்றும் சக்திவாய்ந்த இரண்டு ஃபியட்-ஆதாரமான 2.0 லிட்டர் பன்ஜிடட் இரண்டாம் இயந்திரத்தால் இது இயக்கப்படுகிறது. XUV500 க்கு இடப்பெயர்ச்சி குறைபாடு இருப்பினும், இது 15 ஹெச்பி கூடுதல் வழங்குகிறது மற்றும் முறுக்குச் சுற்றிலும் 10 Nm குறுகியதாக இருக்கிறது. 6 வேக கையேடு மற்றும் 6 வேக தானியங்கி அலகு ஆகியவை டிரான்ஸ்மிஷன் விருப்பங்கள்.

மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 என்பது கண்ணாடியைக் கொண்டுவருவதற்கு முன்பே அல்ல, ஆனால் நிறுவனத்தின் பிரபலமான SUV இன் 2.2-லிட்டர் என்ஜின், ஃபியட்-செர்சண்ட் எஞ்சின் பொருத்தமற்றது மற்றும் எரிபொருள் செயல்திறன் போன்ற அம்சங்களில் பொருந்தாது. கூட XUV 6 வேக கையேடு மற்றும் தானியங்கி பரிமாற்றங்கள் ஒரு தேர்வு வழங்குகிறது.

இது பஸ்ஸார்ட் மீது வைத்திருக்கும் ஒரே நன்மை ஒரு பெட்ரோல் எஞ்சினுடன் கிடைக்கிறது, ஆனால் பின்னர், இந்த பிரிவில் பெட்ரோல்-இயங்கும் எஸ்.யூ.விஸ் தேவை குறைவாக உள்ளது. Buzzard பின்தங்கியுள்ள மற்றொரு பகுதி 4wd இன் இயலாமை ஆகும், ஆனால், மீண்டும், இது மிகவும் சில SUV வாங்குவோர் பற்றி கவலையில்லை.

டாட்டா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா XUV500 பார்ஸ் ஒப்பீடு

டாட்டா பஸ்ஸார்ட் ஹாரிஸரைப் போல் நிறைய இருக்கிறது. உண்மையில், முன் பார்த்த போது, ​​இது 5-சீட்டர் SUV இன் முழுமையான பிரதிபலிப்பாகும். பக்க சுயவிவரத்திலும் கூட, அதன் பின்னால் இருக்கும் சிறிய சந்ததிகளை நீங்கள் நினைவூட்டுவீர்கள், அதன் பிறகு, SUV யின் வடிவமைப்பானது நீட்டிக்கப்பட்ட ஃபெண்டெர்ஸ், ஒரு பெரிய பின்புற கண்ணாடி மற்றும் கூரை மீது எழுச்சி ஆகியவற்றின் காரணமாக ஒரு மாறுபட்ட திசையை நிறுவனம் வழங்கியுள்ளது.

டாட்டா பஸ்சார்ட் 7 சீட்டர் ஹாரிர் -2

ஒரு பெரிய பின்புற காற்றுத்திரை மற்றும் புதிய வால் விளக்குகளை ஆதரிக்கும் ஒரு திருத்தப்பட்ட வால்பேட்டை காரணமாக பின்புறமும் பிட் மாறுபடுகிறது. ஒட்டுமொத்த, புதிய SUV அதன் நவீன வடிவமைப்பு மற்றும் அழகான விகிதங்கள் காரணமாக தோற்றம் வழி நம்மை ஈர்க்கிறது.

மஹிந்திரா XUV500 அதன் கடைசி காலில் உள்ளது. சில முகங்கள் பின்னர், அது இன்னும் ஒரு பிட் தடித்த தெரிகிறது ஆனால் வாகனம் நீண்ட நேரம் சுற்றி வருகிறது அதன் வடிவமைப்பு பற்றி சிறப்பு எந்த உறுப்பு இல்லை. இருப்பினும், இது இன்னும் அழகிய வாகனமாக உள்ளது, இது புஜார்ட் போன்ற புதியதாக இருக்காது, ஆனால் தைரியமான நிலைப்பாடு மற்றும் ‘சீத்தா-ஊக்கம் பெற்ற’ வடிவமைப்பு கூறுகள் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும்.

2018 மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது - விலை, குறிப்புகள், படங்கள், உள்துறை, அம்சங்கள், மேம்படுத்தல்கள் 4

டாடா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 இன்டர்லிட்டி ஒப்பீடு

டாஸ் பஸ்ஸார்ட் ஹாரிஸரைப் போல நிறையப் பார்க்கிறாள். அது அதே டாஷ்போர்டு பெறுகிறது மற்றும் அதன் உடன்பிறப்புகளுடன் பல பேனல்களைப் பகிர்ந்து கொள்கிறது. இருப்பினும், புதிய எஸ்யூவி மூன்று வரிசை இடங்களை வழங்குகிறது, இதன் மூலம் நிறுவனத்தின் ஹூண்டாய் கிரட்டா-போட்டியாளருக்கு இது தெளிவான அனுகூலத்தை அளிக்கிறது. ஹாரிஸைப் போலவே, புஜார்ட் அதன் அம்சங்களை பட்டியலிடுகிறது, இதில் அரை-டிஜிட்டல் ஸ்பீடோ கிளஸ்டர் மற்றும் இரட்டை மண்டல காலநிலை கட்டுப்பாட்டு போன்ற சில உயர்தர அம்சங்களை உள்ளடக்கியிருக்கிறது. இருப்பினும், அது ஒரு செங்கல்பட்டு மீது இழந்து விடுகிறது.

டாட்டா ஹார்ரியர் 7 சீடர் லேஅவுட் (பஜார்டு)

மஹிந்திரா XUV500 இன் உட்புறம் அதன் வயதை காட்டும் வகையில் தெளிவாக உள்ளது. XUV, Buzzard போன்றது, வெளியிலும், உள்ளேயும், நவீனமாக இல்லை. இது ஹாரிஸர்-அடிப்படையிலான 7-சீட்டர் எஸ்யூவி வழங்கும் அம்சங்களில் சிலவற்றை இழக்கக்கூடும், ஆனால் அது உயர் இறுதியில் டிரிமில் மின்சார சன்ரூஃப் வழங்குகிறது.

டாடா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா XUV500 பரிமாணங்களின் ஒப்பீடு

டாட்டா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா XUV500
நீளம் 4,661 மிமீ 4,585 மிமீ
அகலம் 1,894 மிமீ 1,890 மிமீ
உயரம் 1,786 மிமீ 1,785 மிமீ
சக்கரத் 2,741 மிமீ 2,700 மிமீ

டாட்டா ஹாரியர், இது 5-சீட்டர் எஸ்யூவி, ஏற்கனவே மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 ஒரு பிட் சிறியது. ஹேஸைருடன் வீல் பேஸ்ஸைப் பகிர்ந்துகொள்ளும் போது பஸ்ஸார்ட், அதன் சிறிய உடன்பிறந்ததை விட 62 மிமீ அதிகமாக உள்ளது. இதன் அர்த்தம், புதிய SUV XUV500 மீது தெளிவான அனுகூலத்தை கொண்டுள்ளது. கூடுதலான நீளம் இன்னும் கூடுதலான மூன்றாவது வரிசை இடங்களுக்கு வழிவகுக்க வேண்டும்.

2018 மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது - விலை, குறிப்புகள், படங்கள், உள்துறை, அம்சங்கள், மேம்படுத்தல்கள் 13

டாடா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 ஒப்பீடு தீர்ப்பு:

விலை – Buzzard விலைகள் இன்னும் வரவில்லை ஆனால் ஹாரிஸரின் ஆக்கிரோஷமான விலை XUV500 ஐ விட Buzzard ஒரு சிறந்த மதிப்பு விருப்பம் போல இருக்கும் என்று உறுதி செய்ய வேண்டும்.

விவரக்குறிப்புகள் – டீசல் இயந்திரம் விவரங்கள் ஒப்பிட்டு, அது புதிய டாடா எஸ்யூவி ஒரு படி மேலே பிரபலமான மஹிந்திரா மாதிரி என்று தெளிவாக இருக்கிறது.

வடிவமைப்பு மற்றும் உள்துறை – வடிவமைப்பு அகநிலை போது, ​​Buzzard தெளிவாக XUV500 விட நவீன தெரிகிறது. இது மிகவும் கருணையாளர்களைப் பிடிப்பதோடு மட்டுமல்லாமல், அது இன்னும் சுறுசுறுப்பான நிலைப்பாட்டின் காரணமாகவும் தெரிகிறது. Buzzard இன் உள்பகுதி XUV500 ஐ விட சிறப்பாக இருக்கிறது, மேலும் சில கூடுதல் இன்னபிறவற்றை வழங்குகிறது. இருப்பினும், மஹிந்திரா மாதிரியைப் போலன்றி, பஸ்ஸார்ட் ஒரு மின்சார சன்ரூஃபிற்கு வரவில்லை, இது சில SUV வாங்குபவர்களுக்கு ஏமாற்றமளிக்கும் ஒன்று.

பரிமாணங்கள் – இப்போது இது ஒரு 5-சீட்டர் எஸ்யூவியான ஹாரிஸர் கூட மஹிந்திரா XUV500 ஐ சவால் செய்யக்கூடிய ஒரு அம்சம். Buzzard மட்டுமே பெரியது, இது XUV500 ஐ விட இன்னும் பெரியதாக உள்ளது. அதிக நீளம் மற்றும் நீண்ட வீல் பேஸ் ஆகியவை, குறிப்பாக மூன்றாவது வரிசை இடங்களுக்கான மிகவும் விசாலமான உட்புறமாக மொழிபெயர்க்கப்பட வேண்டும்.

ஒப்பீட்டு தீர்ப்பு – மேலே காட்டப்பட்டுள்ளபடி, புதிய டாட்டா எஸ்யூவி நமது டாடா பஸ்ஸார்ட் மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 500 ஒப்பீட்டின் ஒரு தெளிவான வெற்றியாகும். மஹிந்திராவின் பிரபலமான ஆனால் வேகமாக வயதான எஸ்யூவி விற்பனைக்கு இது சாப்பிடுவதைக் காணக்கூடிய ஒரு அம்சமாகும்.

admin Author