மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 300 AMT ஸ்பாட் டெஸ்டிங் இன் இந்தியா இன் முன்னதாக துவக்கம் – GaadiWaadi.com

Mahindra XUV300 AMT Spied Testing

மஹிந்திரா எக்ஸ்யூவி 300 AMT மாக்னெட்டி மாரெல்லியை AMT யூனிட் பயன்படுத்தி BSVI விதிமுறைகளில் கிக்

கடந்த மாதம் மஹிந்திரா & மஹிந்திரா நீண்டகாலமாக எதிர்பார்க்கப்பட்ட XUV300 இந்திய சந்தையில் அதிக அளவிலான எதிர்பார்ப்புடன் நுழைந்தது. ரூ. 7.90 லட்சம் (முன்னாள்-ஷோரூம்) சில புருவங்களை உயர்த்தியிருக்கலாம், XUV300 அம்சங்கள் நுழைவாயில் நிலை W4 மாறுபாடுகளிலிருந்து வலதுபுறத்தில் அதன் அம்சங்களைக் கொண்டுள்ளது.

இது மஹிந்திராவிலிருந்து முதல் மோனோகோக்யூ சப்போம்ப்டாக்ட் எஸ்யூவி ஆகும், இது ச்சாங்காய்ங்கின் உலகளாவிய பிரபலமான டிவோலியில் பயன்படுத்தப்படும் X100 தளத்தினால் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது. XUV300 அதன் வர்க்கம் உள்ள Torquiest 1.2 லிட்டர் டர்போ பெட்ரோல் மற்றும் 1.5 லிட்டர் டீசல் என்ஜின்கள் வழங்க போது, ​​Nexon மற்றும் EcoSport போன்ற ஒரு பரந்த அளவிலான வேண்டும் ஒரே வழி கலவை தானியங்கி பரிமாற்ற செயல்படுத்த உள்ளது.

ஆறு வேக கையேடு கியர்பாக்ஸுடன் சேர்ந்து செலவழிக்கக்கூடிய AMT உடனடியாகப் போய்ச் சேரும் என மஹிந்திரா செய்ய தயாராகி வருகிறார். AMT ஐ சேர்த்துக்கொள்வதற்கு சோதனை முன்மாதிரி ஒத்திருக்கிறது என முதல் பார்வையாளர்கள் இணையத்தில் ஏற்கனவே தோன்றியுள்ளனர். தொடக்க நிகழ்வில் கூட, மஹிந்திராவின் நிர்வாக இயக்குனர் பவன் கோயங்கா XUV300 இன் AMT முன்மாதிரி ஒன்றை ஓட்டியிருந்தார்.

மஹிந்திரா XUV300 AMT Spied Testing 1

சோதனை மூலை முழு உருமறைப்பை அணிந்து கொண்டிருக்கும் வேளையில் மற்றொரு உளவு புகைப்படங்களை இங்கு கொண்டு வருகிறோம், ஆனால் ஏஎம்டி பேட்ஜ் கூடுதலாக தவிர்த்து வெளிப்புற மாற்றங்கள் எதிர்பார்க்கவில்லை. மஹிந்திரா XUV300 AMT அதே 17-அங்குல அலாய் சக்கரங்களை எம்.எஸ்.பியின் பதிப்பில் உளவு காட்சிகளைக் கொண்டு தீர்ப்பளிக்கும் உயர்-ஸ்பெக் மாறுபாடுகளில் பயன்படுத்துகிறது. மாருதி சுஸுகி விகார ப்ரெஸா, டாடா நெக்ஸான் மற்றும் ஃபோர்ட் ஈகோஸ்போர்ட் ஆகியவற்றின் AMT வகைகளுக்கு எதிராக போட்டியிட இது வரம்பிற்குள் வழங்கப்படலாம்.

BSVI உமிழ்வு ஒழுங்குமுறை ஏப்ரல் 2020 முதல் நடைமுறைக்கு வரும் போது Aisin இலிருந்து டார்வி மாற்றி தானியங்கி அலகுக்கு மாறுவதற்கு முன் AMT ஆரம்பத்தில் மாக்னடி மாரில்லிலிருந்து பெறப்படும் என்று பல தகவல்கள் வெளிவந்துள்ளன.

xuv300 இந்தியாவில் மஹிந்திரா -1 இல் தொடங்கப்பட்டது நாட்டில் மிகப்பெரிய பயணிகள் UV தயாரிப்பாளர் வரும் வாரங்களில் XUV300 AMT ஐ அறிமுகப்படுத்த உள்ளதாக நம்பப்படுகிறது, இது சுமார் ரூ. 40-50,000 ப்ரீமியம் நிலையான கையேட்டின் மாறுபாடு. நான்கு சக்கரங்கள், இரட்டை மண்டல தானியங்கி காலநிலை கட்டுப்பாட்டு அமைப்பு, சூடான ORVM க்கள் மற்றும் பலவற்றில் டிஸ்க் ப்ரேக்குகள் உள்ளிட்ட பல பிரிவுகளில் முதல் XUV300 இந்தியாவில் விற்பனை செய்யப்படுகிறது.

admin Author