விவோ V15 மீண்டும் ஒரு கைரேகை ஸ்கேனர் மூலம் அதிகாரப்பூர்வ ஆகிறது – GSMArena.com செய்திகள் – GSMArena.com

விவோ V15 ப்ரோ பிப்ரவரி 20 ம் தேதிக்குள் வந்தது ஆனால் Xiaomi Mi 9 வெளியீட்டு மற்றும் அதே நாளில் நடந்தது சாம்சங் கேலக்ஸி S10 வருகையை உடனடியாக நிழல். தொலைபேசி மூன்று கேமராக்கள், பாப்-அப் கைப்பேசி துப்பாக்கி சுடும், மற்றும் UD கைரேகை ஸ்கேனருடன் ஒப்பீட்டளவில் பெரிய காட்சி.

இப்போது, ​​vivo V15 என்றழைக்கப்படும் ஒரு மலிவான பதிப்பு தாய்லாந்து, மலேசியா மற்றும் கம்போடியாவில் கிடைக்கிறது. இது Snapdragon சிப்செட் மற்றும் 48 எம்.பி. துப்பாக்கி சுடும் இல்லை, ஆனால் இயந்திரம் உயர்த்துவதன் மூலம் 32 எம்.பி. selfie சுடும் வைத்திருக்கிறது.

விவோ V15 ஒரு ஹெலிய P70 சிப்செட் மற்றும் 6 ஜிபி ரேம் உள்ளது. திரை இப்போது 6.53 “முழு HD + தீர்மானம் கொண்ட LCD மற்றும் உயரமான 19.5: 9 விகிதம் வைத்திருக்கிறது. உள் சேமிப்பு 128 ஜிபி, ஆனால் 256 ஜிபி வரை அதிகபட்சமாக ஒரு மைக்ரோ ஸ்லாட் உள்ளது. புதிய தொலைபேசி 48 எம்.பி. துப்பாக்கி சுடும் வெளியேறினார் மற்றும் ஒரு வழக்கமான 12 எம்.பி. ஸ்னப்பர் உள்ளது. மீதமுள்ள இது vivo V15 ப்ரோ – 8 எம்.பி. இரண்டாம் சுடும் மற்றும் 5 f / 1.8, f / 2.2, f / 2.4 apertures உடன் 5 எம்.பி. ஆழம் சென்சார்.

vivo V15 உத்தியோகபூர்வ ஸ்லைடுகள் vivo V15 உத்தியோகபூர்வ ஸ்லைடுகள்
vivo V15 உத்தியோகபூர்வ ஸ்லைடுகள்

தொலைபேசி பெரியதாக இருப்பதால், பேட்டரி இன்னும் அதிக திறன் கொண்டது. இது 4,000 mAh ஆகும், ஆனால் இன்னும் மைக்ரோ USB வருகிறது, இது முழு கண்ணாடியை தாள் மிகப்பெரிய ஏமாற்றங்களில் ஒன்றாகும். OS ஆனது அண்ட்ராய்டு பை அடிப்படையிலான Funtouch 9 மற்றும் கைரேகை இப்போது திரையின் கீழ் இருப்பதற்குப் பின் மீண்டும் பேனலில் உள்ளது.

விவோ V15 விவோ V15 விவோ V15 விவோ V15
விவோ V15

புதிய சாதனம் டாபஸ் ப்ளூ மற்றும் கிளாமர் ரெட் ஆகியவற்றில் வருகிறது, இது விவி V15 ப்ரோவின் ரூபி ரெட் மாறுபாட்டிற்கு ஒத்திருக்கிறது. கம்போடியா அல்லது மலேசியாவில் விலை இன்னமும் அறிவிக்கப்படாவிட்டால், நீங்கள் THB10,999 சாதனத்தை வாங்கலாம், அல்லது சுமார் $ 345 / € 305.

மூல 1மூல 2மூல 3 (தாய் மொழியில்) | வழியாக

admin Author