பில் க்ரெஸ் QE மற்றும் குவாண்ட் டிரேடிங் சகாப்தத்தில் 'மிக குறைந்த' ஆல்ஃபாவை காண்கிறார் – ப்ளூம்பெர்க் குவிண்ட்

(ப்ளூம்பெர்க்) – பிணைகளின் அடுத்த ராஜாவாக இருப்பதாக நினைக்கும் அனைவருக்கும் ஒரு பகுதியாக ஷாட் ஆக நினைக்கிறேன். பில் க்ரோஸ், அவரது முதலீட்டிற்கான தொழில்முறை வரையறைகளை அடித்ததன் மூலம் வரையறுத்தார், திறனற்ற சகாப்தம் பெரும்பாலும் அதிகமாக உள்ளது என்கிறார்.

“ஆல்பாவை உருவாக்கக்கூடிய சந்தையில் இன்னும் இருப்பதைப் பார்க்கும் விஷயங்கள் இருக்கின்றன, அதே சமயத்தில் வரலாற்று ஆல்பாவை உருவாக்கும் சாத்தியக்கூறுகள் மிகக் குறைவாகவே உள்ளன,” என்றார். கிராஸ், 48 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு மார்ச் 1 அன்று ஓய்வு பெற்றார். நிதி சந்தைகளில், நியூபோர்ட் பீச், கலிஃபோர்னியாவில் உள்ள ப்ளூம்பெர்க் டெலிவிஷனுக்கான ஒரு பேட்டியில் கூறினார்.

QE மற்றும் Quant வர்த்தகத்தின் சகாப்தத்தில் பில் க்ரோஸ் 'மிக குறைவான' ஆல்ஃபாவை காண்கிறார்

குற்றவாளிகள் பலர். பசிபிக் முதலீட்டு முகாமைத்துவக் கம்பனியின் நான்கு தசாப்தங்களில், முதலீட்டாளர்கள் எந்தவித “திறமையும் இல்லாமல்” 30 முதல் 40 அடிப்படை புள்ளிகள் அல்லது 0.3 சதவிகிதம் 0.4 சதவிகிதம் “கட்டமைப்பு அல்பா” ஒரு ஆண்டில் எவ்வாறு உருவாக்க முடியும் என்பதை, அது ஒரு பிணைப்பு வைத்திருப்பதன் மூலம் குறுகிய முதிர்ச்சியடையும் வரை உருண்டது. இப்போது, ​​மகசூல் மிகவும் குறைவாகவும், பல்வேறு முதிர்வுகளின் கருவூலங்களிடையே பரவுகிறது. அளவு குறைப்பு மற்றும் பூஜ்யம் மற்றும் எதிர்மறை வட்டி விகிதக் கொள்கைகளுடன், மத்திய வங்கிகள் “விளையாட்டின் தன்மையை மாற்றின.

தவறான விஷயங்களைக் கண்டுபிடிப்பது கடினமாக இருக்கிறது. Gross வங்கிகள் புதிய கடன் தயாரிப்புகளை அறிமுகப்படுத்திய போது, ​​அவர் தவிர்க்க முடியாமல் மோசமாக புரிந்து கொள்ளப்பட்டார் மற்றும் உள்ளார்ந்த மதிப்புக்கு தள்ளுபடியில் வர்த்தகம் செய்தார். 1970 களில் அடமானப் பத்திரங்களின் முதல் சில ஆண்டுகள் ஒரு உதாரணம்.

“முதலீட்டாளர்கள் அடிப்படையில் அவற்றைத் தொடக்கூடாது,” என்று அவர் கூறினார். “எங்களுடைய கணக்கியல் துறை, முதன்மை மற்றும் வட்டி விகிதாச்சாரத்தை எவ்வாறு பிரிக்க வேண்டும் என்று தெரியாது, மேலும் புகார்கள் அதிக அளவில் இருந்தன. நான் சொன்னேன், ‘வா, அதைப் பிடி!’ ஏனெனில் இவை மிகவும் மலிவானவை. நாங்கள் ஆரம்பத்தில் இருந்தோம். ”

இதேபோல், 1980 களில் கருவூல எதிர்காலத்தின் மிகப்பெரிய வாங்குபவராக பிம்கோ இருந்தார். வாடிக்கையாளர்கள் “எதிர்காலத்தை” கேட்டனர், “இது சோயாபீன்ஸ் போன்றதா? நீங்கள் சோளம் வர்த்தகம் செய்கிறீர்களா? “க்ரோஸ் நினைவு கூர்ந்தார். இதன் விளைவாக, ரொக்க மற்றும் எதிர்கால சந்தைகள் இடையே பரவுகிறது வழக்கத்திற்கு மாறாக பரந்தளவில் மற்றும் ஒரு “ஆபத்தான இடைக்கணிப்பு வகை.”

தனது தரவரிசைகளில் உள்ள பத்திரங்களை வெளியே எடுப்பதற்கு வாய்ப்புகளை அடையாளம் கண்டு, வாடிக்கையாளர்களுக்கு அணுகுமுறைக்கு வசதியாக பிம்கோ விற்பனைப் பிரிவைப் பயன்படுத்துவதன் மூலம், மொத்தம் தன்னை முன்னோக்கி வைத்தார். 15 வருட காலப்பகுதியில், க்ரோஸ் தனது சக 96 சதவிகிதத்தை தோற்கடித்தார். இறுதியில், மற்ற முதலீட்டாளர்கள் பிடிபட்டனர் மற்றும் அந்த பொருட்கள் குறியீட்டுக்கு சேர்க்கப்பட்டன.

இப்போது, ​​அந்த வாய்ப்புகள் பெரும்பாலும் கணிசமாக குறைந்து போயின, ஏனெனில் கணினி-அடிப்படையிலான திட்டமிட்ட செயல்திட்டங்களின் வருகை மிகக் குறைவானது தவறானவற்றை நீக்குகிறது. மேலும் வங்கிகள், நிதி நெருக்கடியிலிருந்து அதிகமான ஆய்வு மற்றும் கட்டுப்பாடுகளுக்கு உட்பட்டவை, வர்த்தகத்திற்கு பல புதிய கருவிகளை உருவாக்கவில்லை.

“உண்மையான அல்லது வழித்தோன்றல் வகைகளின் மெனுவின் நிலைப்பாட்டில் இருந்து மார்க்கெட்டுகள் மிகவும் வளர்ந்தவை” என்று கிராஸ் கூறினார். “நாங்கள் முடிந்த அளவுக்கு சென்றுவிட்டோம்.”

கிராஸ் தன்னை வலியை உணர்ந்திருக்கிறார். அவர் இன்னும் Pimco டோட்டல் ரிட்டர்ன் ஃபண்ட் இயங்கிக் கொண்டிருந்த போது அது தொடங்கியது. பணவியல் கொள்கையின் மோசமான சவால்களுக்கு நன்றி, 2011 மற்றும் 2013 ஆம் ஆண்டுகளில் அவரது பெரும்பாலானோரை மிகக் குழப்பத்தில் ஆழ்த்தினார். வாடிக்கையாளர்கள் பணம் திரட்ட ஆரம்பித்தனர். அவரது பங்காளிகளால் பெரும் ஏமாற்றம் அடைந்து அடுத்த வருடம் விட்டுச் சென்றார்.

தனது புதிய நிறுவனம், ஜானஸ் ஹெண்டர்சன் குழும பி.சி., க்ரோஸ், மாறுபட்ட நோக்கத்துடன் ஒரு தனித்துவமான மூலோபாயம் என்று அழைக்கப்படுவதற்கு ஒரு தரநிலைக்கு எதிராக உறவினர் திரும்புவதைத் தொடர்ந்தும் மாற்றிக்கொண்டது: முழுமையான வருமானம் அல்லது நேர்மறையான முடிவுகள் சந்தை நிலைமைகளுக்கு பொருந்தாது. குறியீட்டுக்கு பதிலாக, கிராஸ் போகி என்பது ரொக்கமாக இருந்தது.

ஒரு கட்டுப்பாடற்ற முதலீட்டாளர் எந்தவொரு கருவியையும் வாங்கவோ அல்லது விற்கவோ முடியாது என்பதால், குறியீட்டில் உள்ளார்ந்த-ஆபத்தை எடுக்கும் வரம்புகள் வரம்பில் மொத்த மதிப்பு இன்னும் குறைக்கப்படவில்லை. நிதியின் 75 அடிப்படை புள்ளிகளை கட்டணத்தில் செலுத்துவதன் அர்த்தமுள்ள வருவாயைப் பெறுவதற்காக, அவர் விளைச்சலைத் தேடி, பரவலாகப் பயன்படுத்தி, தவறுகளை செய்து முடித்தார்.

“பிம்கோவில், இது மிகவும் நேர்மறையானது, கட்டுப்படுத்தப்படக்கூடியது, அளவிடப்பட்ட ஆபத்துக்காரராக இருக்க வேண்டும், நான் எப்போதும் சொன்னேன்,” என்றார் க்ரோஸ். “அதனால் நான் ஒரு ஆபத்து எடுத்துக்கொண்டேன், ஆனால் அவசியம் அளவிடப்படவில்லை.”

இந்த நாட்களில், செயலற்ற உற்பத்திகளின் வளர்ச்சியில் செயலூக்கமான மேலாளர்களின் நீண்டகால செயல்திறனைக் குறைக்கும் – குறியீடும், பரிமாற்ற-வர்த்தக நிதியங்களும் – மற்றும் வேகமும் போக்குகளும் போன்ற அளவுகோல் உத்திகள். மொத்த விவாதம் “போலி” என அழைக்கிறது.

எந்த செயலில் மேலாளர்கள் உண்மையில் எதிர்க்கிறார்கள், அவர் கூறுகிறார், கட்டணம் அதிகரித்து அழுத்தம் உள்ளது. 1980 களில், ’90 கள் மற்றும் 2000 ஆம் ஆண்டுகளில், பத்திரங்கள் இரட்டை இலக்க வருடாந்திர வருமானத்தை முறையாக உற்பத்தி செய்யும் போது, ​​அது 150 அடிப்படை புள்ளிகளை வசூலிக்க எளிதாக இருந்தது. இப்போது அந்த மகசூல் மிகவும் குறைவு. பணப்புழக்கத்தை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கு மத்திய வங்கிகளுடன் போராடி, கிராஸ், எப்போதுமே எப்போதுமே கணிசமான அளவுக்கு செல்வதை பார்க்க முடியாது.

admin Author