முதல் வீடியோ! ஆகாஷ் அம்பானி மற்றும் ஷோலகா மேத்தாவின் திருமண ஏற்பாடுகள் அன்டிலியா – டைம்ஸ் நொயில் தொடங்குகின்றன

ஆகாஷ் அம்பானி மற்றும் ஷோலகா மேத்தாவின் திருமணத் தயாரிப்பு தொடங்குகிறது

ஆகாஷ் அம்பானி மற்றும் ஷோலகா மேத்தாவின் திருமண தயாரிப்பு தொடங்குகிறது | புகைப்பட கடன்: Instagram

ஆகாஷ் அம்பானி மற்றும் ஷிலோக மேத்தாவின் திருமணத்திற்கு 6 நாட்களுக்குள், அன்டிலியாவில் முழுமையான ஊக்கத்தை ஏற்படுத்துகிறது. வீட்டின் இந்த முதல் புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை அழகாக விளக்குகள் மற்றும் மலர்களால் அலங்கரித்தோம். மும்பை, பாந்த்ரா குர்லா காம்ப்ளக்ஸ், ஜியோ வேர்ல்ட் சென்டரில் மார்ச் 10 மற்றும் மார்ச் 11 அன்று இரண்டு பெரிய விருந்தினர்களால் மார்ச் 9 ம் தேதி தொடங்குகிறது.

உலகெங்கிலும் உள்ள பெரிய நபர்களுடன் அம்பானியுடனான தொடர்புகளை அறிந்துகொள்வதால், இந்த திருமணமானது ஒரு விண்மீன் விவகாரத்தில் குறுகியதாக இருக்காது என்பது நிச்சயம். குறிப்பாக சில நாட்களுக்கு முன்னர் சுவிட்சர்லாந்தில் நடந்த திருமணத்திற்கு முந்தைய திருமண விழாக்களில் நாங்கள் பார்த்தோம். யார் தான் சங்கீத் வலது ரன்பீர் கபூர் அலியா பட், கரன் ஜோஹர், மலைக்கா அரோரா, அர்ஜுன் கபூர், திஷா Patani, பாலிவுட் யார் மணிக்கு Chainsmokers மற்றும் கிறிஸ் மார்ட்டின் நேரலை நிகழ்ச்சி இருந்து முன் திருமண விருந்து ஒன்று நம்பமுடியாத பகட்டான affa இருந்தது ஐஆர்.

இங்கே, ஆகாஷ் அம்பானி மற்றும் ஷோலகா மேத்தாவின் திருமண தயாரிப்பிலிருந்து முதல் வீடியோவை பாருங்கள்

தெரியாதவர்களுக்கு, ஆகாஷ் அம்பானி மற்றும் ஷோலகா மேத்தா ஆகியோர் ஒருவரை ஒருவர் காதலித்தனர். ஆகாஷும் ஷாலோகாவும் ஒருவரையொருவர் காதலிக்கத் தொடங்கினர். பள்ளிக்குப் பிறகு, ஆகாஷ் மற்றும் ஷோலோக இருவருமே படிப்பதற்கு வெளிநாடு சென்றனர், ஆனால் அவர்கள் இணைந்தனர். 2018 மார்ச்சில் ஆகாஷ் கோவாவில் ஷோலோகாவை முன்மொழிந்தார். இந்த ஜோடி 2018 ஆம் ஆண்டு ஜூன் மாதம் மும்பையில் நடைபெற்ற ஆடம்பரக் கட்சிகளின் சரணாலயத்தில் நிகழ்ந்தது. அரசியல், ஷோபிஸ் மற்றும் வணிக வட்டாரங்களில் இருந்து பல பெரிய பெயர்கள் கொண்டாட்டங்கள் ஒரு பகுதியாக இருந்தன.

மேலும் புதுப்பிப்புகளுக்கு இந்த இடத்தைத் தட்டவும்.

சிறந்த ஹாலிவுட் பொழுதுபோக்கு மற்றும் செய்திகளுடன் உங்கள் டிவி பார்ப்பதை அனுபவத்தை முடிக்க. இப்போது டைம்ஸ் மூவிஸ் மற்றும் நியூஸ் பேக் கிடைக்கும். இப்போது டைம்ஸ் மேன் பேக்குக்கு உங்கள் கேபிள் / டி.டி.எஸ். வழங்குனரை கேளுங்கள். மேலும் அறியவும்

பிரபலமான வீடியோ

admin Author