புதிய இரத்த பரிசோதனை முன்கூட்டியே பிறப்பிற்கு முன்கூட்டியே உதவும் – News18

ஆராய்ச்சியாளர்கள் கூற்றுப்படி, முதல் மூன்று மாதங்களில் ரத்த மாதிரிகள் காணப்படும் ஐந்து மைக்ரோ துகள் புரதங்கள் தன்னிச்சையான முன்கூட்டிய பிறப்பு ஆபத்து பற்றிய துப்புகளை கொடுக்கலாம்.

புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 3, 2019, 6:00 PM IST
New Blood Test May Help Predict Pre-term Birth
(புகைப்பட உபயம்: AFP Relaxnews / DragonImages / Istock.com)

ஆய்வாளர்கள் ரத்த பரிசோதனைகளில் ஈடுபடுகின்றனர், இது தன்னிச்சையான முன்கூட்டியே பிரசவத்தின் அபாயத்தைக் கண்டறியக்கூடியதாக இருக்கும்.

நோயாளிகளுக்கு முன்கணிப்புகளை வழங்குவதற்கும், கர்ப்பகாலத்தின் ஆரம்ப கட்டங்களில் இருந்து பெண்களுக்கு மிகவும் தனிப்பட்ட பாதுகாப்பு அளிப்பதற்கும் உதவும் நோக்கில், எமது இலக்கானது, பிரையம் மற்றும் மகளிர் வைத்தியசாலையின் அமெரிக்க துணைத்தலைவர் தோமஸ் மெக்ராத் ஆகியோரைக் குறிப்பிட்டுள்ளது.

ஆய்வாளர்களின் கருத்துப்படி, கிட்டத்தட்ட 40 சதவீதத்திற்கு எதிராக சுமார் 37 சதவீத கருவூட்டலுக்கு முன் கிட்டத்தட்ட 10 சதவீத பிறப்புக்கள் நடைபெற்று வருகின்றன. முன்கூட்டிய பிறப்பு பல சூழ்நிலைகளில் ஏற்படக்கூடும், இதில் முன்கூட்டிய உழைப்பு, நஞ்சுக்கொடியை அல்லது ப்ரீக்ளாம்ப்ஸியா ஆரம்ப முறிவு.

முன்கூட்டியே விநியோகிப்பவர்களின் வரலாறு கொண்ட தாய்மார்கள் அதிக அபாயங்களை எதிர்கொள்கின்றனர். ஆனால் தன்னிச்சையான முன்கூட்டிய பிறப்புகளை முன்கூட்டியே சமாளிப்பது, குறிப்பாக முதல் முறையாக தாய்மார்களின் விஷயத்தில், அணி கூறியுள்ளது.

ஆய்வில், ஆய்வாளர்கள் கர்ப்பத்தின் முதல் மூன்று மாதங்களின் முடிவில் சேகரிக்கப்பட்ட இரத்த மாதிரிகள், மூன்று நிறுவப்பட்ட உயிரியக்கங்களில் இருந்து ஆய்வு செய்தனர்.

இரத்த பரிசோதனையை வழங்கிய 174 பெண்களிலிருந்து 35 வாரங்கள் அல்லது அதற்கு முன்னர் வழங்கப்பட்ட 87 பெண்களிலிருந்து மாதிரிகள் ஒப்பிடுகையில், அந்தக் காலப்பகுதியில் வழங்கப்பட்ட அதே வயதில் மற்றும் அதே வாரத்தில் இரத்தம் வழங்கப்பட்டது.

அவர்கள் பல புரதச்சத்துக்கள் தொடர்புடைய புரதங்களை பகுப்பாய்வு செய்தனர், மேலும் இந்த புரோட்டீன்களின் ஒரு துணைக்குழு முதன்முறையாக தாய்மார்களுக்கும் அதேபோன்று பிறப்பிற்கு முன்னர் பெற்றவர்களுக்கும் ஆபத்துக்களை முன்வைக்க உதவ முடியும் என்று கண்டறிந்தது.

admin Author