சோட்டா மும்பை தயாரிப்பாளர் டைம்ஸ் நொயுடன் மலையாள நடிகர் ஷகீலா காதல் கொண்டிருந்தார்

ஷக்கீலா, ரிச்சா சாதா

ஷங்கீலா அவள் மண்டியனிலா ராஜாவுடன் காதலில் விழுந்ததை வெளிப்படுத்துகிறார் புகைப்பட கடன்: Instagram

பல விமர்சன ரீதியாக பாராட்டப்பட்ட திரைப்படங்களின் ஒரு பகுதியாக இருந்தபின், ரிச்ச சாதா, ஷேக்லலா என்ற படத்தில் நடித்துள்ளார். மலையாள நடிகையின் பாத்திரத்தைத் தழுவி, தென்னிந்திய சினிமாவில் அவரது வயதுவந்த திரைப்படங்களுக்கு அறியப்பட்ட ஷேக்லலாவை அடிப்படையாகக் கொண்டது, அவரது முதல் முக்கிய திரைப்படமான Playgirls க்குப் பிறகு விரைவில் பிரபலமான நடிகை சில்க் ஸ்மிதா வெளியிடப்பட்டது. இந்த நேரத்தில், இது ரிச்சா அல்ல, ஆனால் அது இணையத்தை உடைக்கும் மலையாள நடிகர் ஷேக்கலே ஆவார்.

இந்தியா டுடே வெளியிட்டுள்ள ஒரு கட்டுரையில், மோகன்லால் 2007 படமான சோட்டா மும்பை தயாரிப்பாளராக இருந்த மணியன்பில்லா ராஜுவுடன் காதலில் விழுந்ததைப் பற்றி நடிகைத் திறந்தார். தயாரிப்பாளருக்கு அவளுடைய அன்பை எப்படி ஒப்புக் கொண்டார் என்றும், அவளுடைய திட்டத்தை அவர் எப்படி மறுத்தார் என்றும் ஷீக்கேலா வெளிப்படுத்தினார். இந்த படத்தில் படப்பிடிப்பு நடத்திய போது, ​​என் அம்மா உடம்பு சரியில்லாமல் உடனடியாக அறுவை சிகிச்சைக்கு வந்தபோது, ​​உதவிக்காக மானியன்பை ராஜாவை அணுகினேன்.இந்த படத்தில் பல பகுதிகளுக்கு நான் படம் எடுக்க வேண்டியிருந்தாலும் தயாரிப்பாளர் முழு சம்பளமும் முன்பே. ” அவர் மேலும் கூறியதாவது, “நான் அவரை மிகவும் விரும்புகிறேன், அவரை காதலித்தேன், அவருக்கு ஒரு காதல் கடிதம் எழுதினேன், ஆனால் அதற்கு அவர் பதிலளிக்கவில்லை.”

இதற்கிடையில், சமீபத்தில் ஷேக்கிலா தயாரிப்பாளர்கள் ரிச்சாவைக் கொண்ட ஒரு காலெண்டரை ஷேக்லெல்லாவின் 12 வித்தியாசமான அவதாரங்களை வெளியிட்டனர். சுவரொட்டி 12 மாதங்களுக்கு வடிவமைக்கப்பட்டு, ஒவ்வொன்றிலும் ஒரு கற்பனையான திரைப்பட பெயரைக் கொண்டுள்ளார். ‘பாபி பப்பி’, ‘மானேட்டர்’, ‘மார்ட் கோ டார்ட் ஹோகா’ மற்றும் ‘சத்ரி கே பெச் க்யா ஹை’ ஆகியோர் சுவரொட்டியில் உள்ள சில பெயர்கள்.

admin Author