எல்.டி.டி.எல்லுடன் டாடா அல்ட்ராஜ் ஹெட்லைட் அமைப்பு புது டீஸரில் ரஷ்லேனில் வெளிவந்தது

டாட்டா மோட்டார்ஸ் புதிய Altroz ​​பிரீமியம் ஹாட்ச்பேக் எதிர்பார்த்ததைத் தூண்டி வருகிறது, தொடர்ச்சியான டீஸர் வீடியோக்களை தொடர்ச்சியாக இடைவெளியில் வெளியிடுகிறது. முன்னதாக, அல்ட்ராஜ் பக்க வடிவமைப்பில் உள்ள வீடியோக்களை பின்னால் உறுதி செய்தார்.

பின்னர் முன் கிரில் டீஸர் இருந்தார், டாட்டா பேசுவதில் குரோம் லிப் / ஹ்யூமன்டி லைன் இருப்பதை உறுதி செய்தார். இன்று அவர்கள் LED டி.ஆர்.எல் உடன் வரும் ஹெட்லைட் அமைப்பின் டீஸரை வெளிப்படுத்தியுள்ளனர். டீசரில் காணப்பட்டதைப் போல, மேல் மாதிரியில் உள்ள ஹெட்லைட்டுகள் ப்ரொஜெக்டர் பிரிவுகளுடன் வரும். எல்.எல்.டி.எல் டிஎல்எல் ஹெட்லம்ப் யூனிட்டில் ஒருங்கிணைக்கப்பட்டிருப்பதாகத் தோன்றுகிறது, ஹெலிகாப்டரின் மேல் / கீழ் பகுதி LED எல்.எல்.எல்லாக இருக்க முடியும், மேலும் இதையொட்டி திரும்ப காட்டி ஆக செயல்படும்.

டீஸர்கள் / உளவு காட்சிகளின் அடிப்படையில் டாடா அல்ட்ராஜ் டிஜிட்டல் ரெண்டர்.

டாடா அல்ட்ராஸ் , பிரீமியம் ஹாட்ச்பேக் 45X கருத்துக்களின் உற்பத்தி பதிப்பு ஆகும், இது 2018 ஆட்டோ எக்ஸ்போவில் காட்சிப்படுத்தப்பட்டது. இது ஆல்பாட்ராஸ் கடல் பறவிலிருந்து அதன் பெயரை பெறுகிறது, இது ஆயிரக்கணக்கான மைல்களுக்கு அப்பால் கடலுக்குள் ஓட்டங்களை எளிதாக்குகிறது. இந்த பெயருடன், டாடா அல்ட்ராஜ் அதன் சுறுசுறுப்பு, வேகம் மற்றும் செயல்திறன் ஆகியவற்றிற்காக வடிவமைக்கப்படுவது பொருத்தமானது என்பதைக் குறிக்கும் வகையில், வடிவமைப்பு அடிப்படையிலும், இது வகுப்பு ஆறுதல் மற்றும் பாதுகாப்பு அம்சங்களில் பல சிறந்தவற்றைக் கட்டளையிடும்.

டாட்டா அட்ரெஸ் அஜைல் லைட் நெகிழ்வான மேம்பட்ட கட்டிடக்கலை – ALFA மேடையில் நிலைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது. இது IMPACT 2.0 டிசைன் தத்துவத்தை பெறுகிறது, இது முதலில் ஹாரிஸர் எஸ்யூவி போர்டில் காணப்பட்டது. இதுவே காரணம், ஏன் நீங்கள் அல்ட்ராசில் உள்ள ஹாரிசர் வடிவமைப்பு கூறுகளின் குறிப்புகள் பார்க்க முடியும்.

டாட்டா அல்ட்ராஜ் உட்புறத்தின் மிக சில விவரங்கள் இந்தியாவில் காணப்பட்ட சோதனைச் சங்கிலியால் உளவு பார்க்கப்பட்ட காட்சிகளைக் காட்டியுள்ளது. டி-வடிவ வடிவ மைய கன்சோல் மற்றும் அரை டிஜிட்டல் கருவி கிளஸ்டர் ஆகியவற்றைக் கொண்டிருக்கும், இது ஒரு இலவச ஸ்டாண்டர்ட் டச்ஸ்கிரீன் டிஸ்ப்ளேடன் அதன் வர்க்கத்தில் மிகப்பெரியதாக இருக்கும். HVAC அமைப்பிற்கான ஏர் செல்வழிகள் தொடுதிரை அலகுக்கு கீழே, மற்றும் டாஷ்போர்டு பக்கத்தில் வைக்கப்படுகின்றன. அதன் அறைக்குள் தரமான பொருள் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

அல்ட்ராஜ் பவர் பெட்ரோல் மற்றும் டீசல் இயந்திரமாக இருக்கும், இது பெரும்பாலும் நெக்ஸான் SUV யிலிருந்து கிடைக்கிறது. இது எதிர்காலத்தில் ஒரு கலப்பின மற்றும் மின்சார மாறுபாட்டையும் பெறலாம், ஏனெனில் டாடா மோட்டார்ஸ் தங்கள் ALFA மேடையில் பலவகைப்பட்டதாக உறுதிப்படுத்தியுள்ளதுடன், புதிய கார்கள், இயந்திரம் மற்றும் பரிமாற்ற விருப்பங்களை உள்ளடக்குகிறது. டாடா அல்ட்ராஜ் டிஜிட்டல் ரெண்டர்ஸ், பல வண்ணங்களில் கீழே கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

admin Author