வோல் செயின்ட் பர்டிஷ், பிரதான செயிண்ட் பொலிஷ் ஆன் கோல்ட் பிரைஸ் – கிட்கோ நியூஸ்

எடிட்டர் குறிப்பு: கிட்கோ நியூஸ் உலகின் சிறந்த விலைமதிப்பற்ற உலோகங்கள் கவரேஜ் உள்ளது மற்றும் அதன் சுரங்க செய்தி மேம்படுத்த செயல்முறை உள்ளது, எனவே நாம் உங்களிடமிருந்து கேட்க வேண்டும். சுரங்கத் துறையில் நீங்கள் வேலைசெய்தால் இந்த குறுகிய கணக்கை எடுத்துக் கொள்ளவும் உங்களுக்கு தேவையான செய்திகளை எங்களுக்குத் தருகிறது.

( கிட்கோ நியூஸ் ) – வால் ஸ்ட்ரீட் மற்றும் மெயின் தெரு தோற்றமளிக்கும் தலைப்பகுதி தலைமையில் உள்ளது.

வோல் ஸ்ட்ரீட் வாக்காளர்களின் மிகப்பெரிய பிளாக் குறைந்த விலைக்கு அழைப்பு விடுத்தது, பிரதான வீதி புளூலித்தனமாக இருந்தது.

வோல் ஸ்ட்ரீட் கணக்கில் பதினாறு சந்தை நிபுணர்கள் பங்கேற்றனர். ஏழு பங்கேற்பாளர்கள், அல்லது 44 சதவிகிதம், வாரத்திற்கு முன்னரே தாங்கள் தாங்கிக் கொண்டதாக விவரிக்கின்றனர். அதிக விலைக்கு ஐந்து வாக்குகள், அல்லது 31% இருந்தன. மஞ்சள் நிறத்தில் மற்றொரு நான்கு பங்கேற்பாளர்கள், அல்லது 25%, நடுநிலை வகித்தனர்.

இதற்கிடையில், 556 பேர் ஆன்லைன் பிரதான வீதி தேர்தலில் பங்கேற்றனர். மொத்தம் 286 வாக்காளர்கள், அல்லது 51% தங்கம் உயர்த்தப்பட வேண்டும் என்று அழைப்பு விடுத்தனர். மற்றொரு 192, அல்லது 35%, கணித்து தங்க விழுந்துவிடும். மீதமுள்ள 78 வாக்காளர்கள், அல்லது 14%, ஒரு பக்கவாட்டாக சந்தை பார்த்தனர்.

கடந்த வாரம், வோல் ஸ்ட்ரீட் மற்றும் மைன்ட் ஸ்ட்ரீட் பங்கேற்பாளர்கள் தற்போதைய வாரம் தங்கத்தில் நேர்மறையானவர்களாக இருந்தனர்.

கிட்கோ தங்க ஆய்வு

வோல் ஸ்ட்ரீட்

bullish

நடுநிலை

<ப> வி

முதன்மை தெரு

bullish

நடுநிலை

VR தங்க கடிதத்தின் பதிப்பாளரான மார்க் லேபோவிட், மற்றும் SIA வெல்ட் மேனேஜ்மென்ட்டின் பிரதான சந்தை மூலோபாயரான கொலின் சிஸ்ஸின்ஸ்கி ஆகியோர் பருவகால காரணிகளைக் குறைப்பதற்காக தங்கத்தை தேடுகின்றனர். சிச்சின்ஸ்கி சார்புநிலை வலிமை குறியீட்டு வேகமும் குறைந்துவிட்டது என்று கூறினார்.

“அமெரிக்க-வட கொரியா உச்சி மாநாடு மற்றும் பிற அரசியல் பதட்டங்கள் சரிவு தங்கம் மற்றும் அமெரிக்க டாலர் எடுக்கும் வரை எதுவும் செய்யவில்லை, தங்கத்தின் அபாய சமநிலை வரவிருக்கும் வாரத்திற்கு குறைந்துவிட்டது” என்று Cieszynski கூறினார். நியூயார்க் மெல்லன் வங்கியில் மூத்த நாணய மூலோபாயவாதி நீல் மெல்லர், அவர் தங்கத்தை தாங்கிக் கொண்டிருப்பதாகக் கூறினார், ஒரு வலுவான அமெரிக்க டாலர் மற்றும் ஒரு முதலீட்டாளர் எங்கே இருப்பினும், பூகோள பொருளாதாரத்தில் எந்த பணவீக்க அழுத்தமும் இல்லை.

லாஸ்ஸெல் ஃபியூச்சர்ஸ் குழுமத்தின் மூத்த சந்தை மூலோபாயரான சார்லி நெடோஸ், இந்த மாத தொடக்கத்தில் அதன் 10 மாத உயர்வின் விலையை விட மேலும் பலமடைந்து தங்கத்தை மேலும் அதிகப்படுத்திக்கொள்ள தங்கம் தேடுகிறார்.

அதே நேரத்தில், அட்ரியன் டே அட்செட் மேனேஜ்மென்ட்டின் தலைவர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி அட்ரியன் தினம், தங்கம் விலைகளை உயர்த்துவதற்கு அரசியல் வளர்ச்சிக்காக தேடும்.

“கொரிய பேச்சுவார்த்தைகளின் தோல்வி மற்றும் காங்கிரஸில் சேதமடைந்த மைக்கேல் கோஹன் சாட்சியம் தோல்வி என்பது டாலரின் எதிர்மறையான மற்றும் தங்க நேர்மரையாக மட்டுமே காணப்படுகிறது,” என்று தினம் குறிப்பிட்டது. “காங்கிரஸின் விசாரணைகள், [ஜனாதிபதி டொனால்ட்] டிரம்ப்பில் ஒரு இடைவிடாத தாக்குதலைக் கொடுக்கும் வாக்குறுதியளித்தலின் ஆரம்பத்தில் மட்டும்தான், இறுதி இலக்கு என்ற பதவிக்கு இட்டுச்செல்லும். இது தங்கத்திற்கு மிகவும் சாதகமானதாக இருக்கும். “

RJO ஃபியூச்சருடனான மூத்த பொருட்களின் தரகர் டேனியல் பெவில்னிஸ், வாரம் வார பலவீனத்திலிருந்து ஒரு பவுன்ஸ் பார்க்கிறார்.

“நாங்கள் ஒரு போக்குக்கு ஆதரவு கொடுத்தோம்,” என்று அவர் கூறினார். “நான் ஒரு நகர்வை அதிகமாய் பார்க்க ஆரம்பிப்பேன் என்று நினைக்கிறேன்.”

ரிச்சர்ட் பேக்கர், யுரேகா மினர் அறிக்கையின் பதிப்பாசிரியர்,

“அலைகள் மற்றும் ஓட்டம் அலைகள்,” பேக்கர் கூறினார். “மே தினத்திற்கு முன்னர் மஞ்சள் உலோக $ 1,380 ஐ உடைக்கும் என்று நான் தொடர்ந்தும் தொடர்ந்து வருகிறேன். அமெரிக்க-வட கொரியா உச்சி மாநாடு, பிரெக்டிட் காலக்கெடு மற்றும் அமெரிக்க-சீன வர்த்தக பேச்சுவார்த்தைகள் தோல்வியடைந்தன – பாதுகாப்பான புகலிடக் கலப்பை நீரைத் தக்கவைக்க போதுமான நிச்சயமற்ற தன்மையை உருவாக்கின.

“முக்கியமாக, உயர் விலைக்கான சூழல் இன்னும் சாதகமானதாக உள்ளது. பணவீக்க எதிர்பார்ப்புகள் 10 ஆண்டு கருவூல விளைச்சல் உயர்ந்து வருகின்ற போதிலும் கூட ஊடுருவி வருகின்றன. இது 1% குறைவான உண்மையான விகிதங்களை வைத்திருக்கிறது. அமெரிக்காவிற்கு வெளியே உள்ள பெரிய பொருளாதாரங்களில் குறைந்த வாய்ப்பும், எதிர்மறை வட்டி விகிதங்களும் கொடுக்கப்பட்டால், ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட புவிசார் அரசியல் அதிர்ச்சிகளைக் கொடுக்கும் அதிக தங்க விலைக்கு வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்படுவதை தடுக்க சில தடைகள் உள்ளன. “

சுவிட்சர்லாந்தின் எஸ்.ஏ.எஸ். (சுவிட்சர்லாந்த்) SA வர்த்தக வர்த்தகத்தின் தலைவரான அப்சின் நாபவி, தங்க நாணயத்தை 1,300 டாலர்களுக்கு நீக்குவதுடன், நீண்ட கால நீக்கம் மற்றும் வலுவான அமெரிக்க டாலர் காரணமாகவும் கூறினார். இருப்பினும், “பூகோள அரசியல் பிரச்சினைகள் மூலம், நாங்கள் ஆதரவைக் கொண்டிருப்பதாக நான் நினைக்கின்றேன்.” என்று அவர் தொடர்ந்தார். அவர் உலோகம் $ 1,300- $ 1,345 வரையில் இருக்க வேண்டும் என அழைப்பு விடுத்தார்.

நகரத்தின் குறியீட்டின் தொழில்நுட்ப பகுப்பாய்வாளரான ஃபாவத் ரஸாக்காதா, அவர் அருகில் உள்ள காலத்தில் தங்கத்தில் நடுநிலை வகிக்கிறார் என்று கூறினார்.

“பத்திரப் பற்றாக்குறை பலகைக்கு மேல் தள்ளியதால் நான் எதிர்பார்த்ததைவிட தங்கம் குறைந்துவிட்டது, ஆனால் பத்திர சந்தைகளை விற்றுத் தொடரும் என்று நான் நம்பவில்லை,” என்று அவர் கூறினார். “நான் முதலீட்டாளர்கள் இப்போது தங்கள் கைகளில் உட்கார்ந்து வாங்குவோர் முக்கிய ஆதரவு வந்து பார்க்க காத்திருக்க வேண்டும் என்று நினைக்கிறேன். விலைகள் இந்த அளவுகளிலிருந்து குறைவாக விலக்குவதில்லை என்பதற்கு எந்த காரணமும் இல்லை. “

பிக் ஃபைன், பிரைஸ் ஃபியூச்சர்ஸ் குரூப்பில் உள்ள மூத்த சந்தை ஆய்வாளர், அமெரிக்க மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் [மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில்] தரவு தாமதமாக வதந்தியைப் பாய்வது ஒரு தட்டையான வாரம் தங்கத்திற்கு வழிவகுக்கும், “என்று ஃப்ளைன் கூறினார். “பங்குகள் வலுவாகத் தோற்றமளிக்கின்றன, தங்கம் பின் தங்கியால் ஆபத்து பசியின்மை மாற்றங்களாகப் போகலாம்.”

மறுப்பு: இந்த கட்டுரையில் வெளிப்படுத்தப்படும் கருத்துக்கள், அந்த எழுத்தாளர் மற்றும் கிட்கோ மெட்டல்ஸ் இன்க். வழங்கப்பட்ட தகவல்களின் துல்லியம் உறுதி செய்ய; இருப்பினும், கிட்கோ மெட்டல்ஸ் இன்க். அல்லது எழுத்தாளர் அத்தகைய துல்லியத்தை உத்தரவாதம் செய்ய முடியாது. இந்த கட்டுரை கண்டிப்பாக தகவல் நோக்கங்களுக்காக மட்டுமே. பண்டங்கள், பத்திரங்கள் அல்லது பிற நிதி கருவிகளில் எந்தவொரு பரிமாற்றத்தையும் செய்ய இது ஒரு வேண்டுகோள் அல்ல. கிட்கோ மெட்டல்ஸ் இன்க். மற்றும் இந்த கட்டுரையின் ஆசிரியர் இந்த பிரசுரத்தின் பயன்பாட்டிலிருந்து எழும் நஷ்டங்கள் மற்றும் / அல்லது பாதிப்புகளுக்கான குற்றச்சாட்டை ஏற்றுக்கொள்ளாது.

admin Author