எடை இழப்பு: எடை இழக்க போதுமான தண்ணீர் குடிக்கவில்லை என்றால் உடற்பயிற்சி மற்றும் உணவு உதவ முடியாது! – டைம்ஸ் நவ்

எடை இழப்பு: எடை இழக்க மற்றும் தொப்பை கொழுப்பு வெட்ட எவ்வளவு தண்ணீர் குடிக்க வேண்டும்

எடை இழப்பு: எடை இழக்க மற்றும் தொப்பை கொழுப்பு வெட்ட எவ்வளவு தண்ணீர் குடிக்க வேண்டும் | புகைப்பட கடன்: கெட்டி இமேஜஸ்

புது தில்லி: எடை இழப்பு ஒரு கடினமான செயலாகும். உங்கள் உடலின் வகை மற்றும் நீங்கள் எதை இழக்க வேண்டும், எதைக் குடிப்பது மற்றும் எத்தனை கலோரிகளைக் கொண்டிருக்கின்றீர்கள் என்பதைப் பற்றி முறையான கவலையைப் பெறுவது ஆகியவற்றைப் பொறுத்து, உண்ணும் உணவை உண்ணுங்கள்.

ஒரு எடை இழப்பு உணவு எடுக்கும் ஒரு பெரிய தவறை அவர்கள் கலோரி குடிக்க வேண்டும். மதுபானம் அல்லது மதுபானம் அல்லது பலவற்றை உட்கொள்ளும் அளவுக்கு எத்தனை கலோரிகளை அவர்கள் உண்கிறார்கள் என்பதை அவர்கள் கவனத்தில் கொள்ளவில்லை. இந்த கலோரிகளை நீங்கள் உட்கொண்டால் நீங்கள் இழந்திருப்பதை ஒப்பிடுகையில் இது சிறிய அல்லது எடை இழப்புக்கு வழிவகுக்கலாம். இந்த தவறு தவிர்க்க ஒரு பாதுகாப்பான வழி தண்ணீர் குடிக்க மற்றும் பிற பானங்கள் தவிர்க்க வேண்டும். எவ்வாறாயினும், எடை இழக்க எவ்வளவு தண்ணீர் குடிக்க வேண்டும் மற்றும் எவ்வளவு அதிகமாக உள்ளது? எடை – எடை இழப்பு: எடை இழக்க முயற்சிக்கும் போது நீங்கள் இந்த உணவு தவறு செய்கிறீர்களா?

முதல், எடை இழப்புக்கு நீர் மிகவும் முக்கியம். உங்கள் உடல் நீரேற்றத்துடன் சிறந்த தோல் மற்றும் ஆரோக்கியமான முடி போன்ற பல நன்மைகள் உள்ளன. இவை தவிர, தண்ணீர் எடை இழப்பு ஒரு முக்கிய கூறு – வளர்சிதை அதிகரிக்க உதவுகிறது. அனைத்து செல்லுலார் செயல்முறைகளுக்கும் நீர் முக்கியம், உங்கள் உடலில் இது போதுமானதாக இல்லை, இந்த செயல்முறைகள் மெதுவாக இறங்குகின்றன. இது எடை அதிகரிக்கும். எடை இழக்க உதவுவதற்கு மற்றொரு வழி பசி வேதனையைத் தூண்டுவதாகும். நீங்கள் மிகவும் பசியாக இருக்கிறீர்கள், சாப்பிடுகிறீர்கள் என்று நினைக்கும் நேரங்கள் இருக்கலாம், ஆனால் தாகம் விளைவிப்பதால் ஏற்படும் விளைவு மட்டுமே தண்ணீர் பிரச்சினையை தீர்க்க முடியும். அதாவது, உண்ணாவிரதம் இல்லாமல் உணவு உட்கொண்டால், உண்ணும் உணவை உண்ணும் உங்கள் தினசரி குறிப்பிட்ட எண்ணிக்கையிலான கலோரிகளை சேர்த்துக் கொள்ளுங்கள். நீர் மேலும் செரிமானத்தை அதிகரிக்கிறது மற்றும் எடையை குறைக்க உதவுகிறது.

இப்போது நீ எடை இழக்க முயற்சித்தால் நீர் குடிக்க வேண்டும் என்று நிறுவப்பட்டிருக்கிறாய், அந்த நீர் எடை இழப்புக்கு உதவுகிறது, நாம் உண்மையில் எவ்வளவு தண்ணீர் தேவை என்று மற்றொரு கேள்வியில் கேட்கலாம்? Read – எடை இழப்பு: உடற்பயிற்சி மற்றும் ஆரோக்கியமான உணவை தவிர 5 குறிப்புகள் சோனிரியா நடிகை பூமி பெட்னேக்கர் போன்ற எடை இழக்க

துவக்கத்தில், விதிமுறை மிகவும் தரமானதாக இருந்தது – எங்களில் ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரு நாளைக்கு 8 அவுன்ஸ் தண்ணீர். எனினும், சமீபத்தில், வல்லுனர்கள் இது மாறிவிட்டிருக்கலாம் என்று கூறுகின்றனர். தண்ணீர் தேவை உங்கள் வாழ்க்கை, நிலை செயல்பாடு, வாழ்க்கை இடம், அளவு மற்றும் எடை மற்றவர்கள் பொறுத்தது. பொதுவாக, நீங்கள் எடையுள்ள ஒவ்வொரு பவுண்டுக்கும் ஒரு அவுன்ஸ் தண்ணீருக்கு பாதி குடிக்க வேண்டும், ஆனால் நீங்கள் ஒரு சூடான காலநிலையுடன் ஒரு சூடான காலநிலையுடன் வாழ்கிறீர்கள் என்றால், அது ஒரு செயலற்ற வாழ்க்கைக்கு எதிராக செயல்படும் வாழ்க்கை முறையை கொண்டிருக்கும்.

நிபந்தனைகள்: கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள உதவிக்குறிப்புகள் மற்றும் ஆலோசனைகள் பொது தகவல் நோக்கத்திற்காக மட்டுமே இருக்கின்றன மற்றும் தொழில்முறை மருத்துவ ஆலோசனையாக கருதப்படக்கூடாது. எந்த உடற்பயிற்சி திட்டத்தையும் துவங்குவதற்கு முன் அல்லது உங்கள் உணவில் எந்த மாற்றத்தையும் செய்வதற்கு முன்பு உங்கள் மருத்துவரை அல்லது ஒரு மருத்துவ ஆலோசனையை எப்போதும் அணுகவும்.

பரிந்துரைக்கப்பட்ட வீடியோக்கள்

admin Author