இம்ரான் கானின் தொடுவானம் 'மிகவும் துக்ககரமான' இந்தியாவின் மறைவை இந்தியாவின் பிசிபி காண்கிறது – தி எக்ஸ்பிரஸ்

பாகிஸ்தான் பிரதமர் இம்ரான் கான்.
முன்னாள் பாகிஸ்தான் உலகக் கோப்பை வென்றவர் இம்ரான் கான் இப்போது நாட்டின் பிரதமராகிறார்.

பாக்கிஸ்தான் சூப்பர் லீக் (பிஎல்எல்) தொலைக்காட்சி டிரான்ஸ்போர்ட்டர் டி ஸ்போர்ட் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்ட சில மணி நேரங்களுக்குள் IMG- ரிலயன்ஸ் உற்பத்திப் பணிகளை விட்டு விலகியதால், பாக்கிஸ்தான் கிரிக்கெட் வாரியம் (பி.சி.பி) ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு (பி.சி.பி.) தாமதமாக ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது. தெற்கு கஷ்மீர் பிராந்தியத்தில் குறைந்தபட்சம் 40 சிஆர்பிஎஃப் வீரர்கள் உயிரிழந்த புல்வாமா பயங்கரவாத தாக்குதலுக்கு பின்னர் இந்த நடவடிக்கைகள் வந்துள்ளன.

“மீதமுள்ள எச்.பி.எல் பிஎல்எல் 2019 மற்றும் பி.சி.பியின் அனைத்து உரிமைகளையும் ஒதுக்கி வைக்க முடியாது என்று நாங்கள் IMG ரிலையன்ஸ் தெரிவித்திருக்கிறோம். பிசிபி எப்போதும் இடத்தில் ஒரு தற்செயல் திட்டம் இருந்தது, மற்றும் நாம் முறைமைகளை முடிந்த பிறகு திங்களன்று புதிய பங்குதாரர் அறிவிக்க ஒரு நிலையில் இருக்கும் என்று நம்புகிறேன், “PCB இன் நிர்வாக இயக்குனர் Wasim கான் கூறினார்.

வசிம் கூறியதாவது: “பிசிபி சமீபத்திய நிகழ்வுகள் குறித்துக் கூறியதுடன், நாங்கள் எப்போதும் நம்பியிருந்ததைப் போலவே அதன் அதிருப்தியையும் வெளிப்படுத்தி, விளையாட்டு மற்றும் அரசியலை தனித்தனியாக வைத்திருக்க வேண்டும் என்பதை வலியுறுத்தியுள்ளோம். விளையாட்டு, குறிப்பாக கிரிக்கெட், எப்போதும் மக்கள் மற்றும் நாடுகளுக்கு இடையே பாலங்கள் கட்டமைப்பதில் முக்கிய பங்கைக் கொண்டுள்ளது என்று வரலாறு சொல்கிறது. ”

“துரதிருஷ்டவசமாக, இந்திய கிரிக்கெட் ரசிகர்கள் அனைத்து டிஜிட்டல் கவரையும் தடுக்கவும், முன்னாள் பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் கேப்டன் மற்றும் பிரதம மந்திரி இம்ரான் கான் மற்றும் பிற புகழ்பெற்ற கிரிக்கெட் வீரர்களின் சித்திரக்கதைகளை மூடிமறைப்பதன் மூலம் HBL PSL ஐப் பின்பற்றும் உரிமையை மறுக்கின்றனர். மிகவும் வருந்தத்தக்க செயல்கள். ”

பிசிசிஐ மற்றும் ஐ.சி.சி ஆகியவை இந்த மாத இறுதியில் துபாயில் வரும் ஐ.சி.சி. குழு கூட்டத்தில் பிசிபிஐ மற்றும் ஐ.சி.சி ஆகியவற்றோடு பிசிபி விரும்புகிறது. ”

பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கிரிக்கெட் வீரர் இம்ரான் கான், பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் வீரர் சச்சின் டெண்டுல்கர் ஆகியோர் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது .

பி.சி.சி.ஐ. உடன் இணைக்கப்பட்டுள்ள சி.சி.ஐ., மும்பையில் உள்ள பிரபார்ன் ஸ்டேடியத்தில் அமைந்துள்ளது, இது பல டெஸ்ட் போட்டிகளுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளது. முழுமையான CCI வளாகம், அதன் உணவகம் உட்பட, விளையாட்டுகளிலிருந்தும் மற்றும் அனைத்து நாடுகளிலிருந்தும் விளையாடுபவர்களின் பெருமைகளை அலங்கரிக்கும். 1992 உலகக் கோப்பையை வென்ற பாகிஸ்தான் அணிக்கு இம்ரான் படத்தின் பெயர் ஒன்றாகும்.

சிசிஐ தலைவர் பிரேமால் உதனி கூறுகையில், “சி.சி.ஐ என்பது ஒரு விளையாட்டுக் கிளப்பாகும், நாங்கள் எல்லா நாடுகளிலிருந்தும் கடந்தகால மற்றும் கிரிக்கெட் வீரர்களின் புகைப்படங்களைக் கொண்டுள்ளோம். எங்கள் வழியில், நாம் காட்ட விரும்பினோம் – அதிருப்தி – இப்போதே நடப்பதெல்லாம். இது எதிர்ப்பு அடையாளம். நாம் இப்போது அதை மூடிவிட்டோம், ஆனால் அதை எடுத்துக் கொள்வோம் என்று இப்போது சொல்ல முடியாது. ”

ஞாயிறன்று, பஞ்சாப் கிரிக்கெட் சங்கத்தின் மொஹாலிய ஸ்டேடியம் முன்னாள் பாக்கிஸ்தான் புராணங்களின் புகைப்படங்களையும் நீக்கியது . “ஒரு தாழ்மையான நடவடிக்கையாக, பி.எஸ்.ஏ., புல்வாமா தாக்குதலின் தியாகிகளின் குடும்பங்களுடன் அதன் ஒற்றுமையை வெளிப்படுத்த முடிவு செய்துள்ளது. சிதைந்த தாக்குதலுக்கு எதிராக நாட்டில் மிகுந்த கோபம் நிலவுகிறது. பிசிஏ இந்த விஷயத்தில் வேறுபட்டதல்ல “என்று பி.சி.ஏ. பொருளாளர் அஜய் தியாகி கூறுகிறார்.

பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ள பாக்கிஸ்தானிய கிரிக்கெட் வீரர்களில் இம்ரான், ஷாஹித் அப்ரிதி , ஜாவேத் மியாண்டட் மற்றும் வாசிம் அக்ரம் ஆகியோர் அடங்கும்.

தாக்குதல் நடந்த மூன்று நாட்களில், J & K- ல் உள்ள மூன்று தசாப்தங்களில் இறந்தவர்கள் என்று சொல்லப்பட்ட பல வீரர்கள் மற்றும் கிரிக்கெட் வீரர்கள் இந்த நடவடிக்கையை கண்டனம் செய்துள்ளனர். சில விளையாட்டு வீரர்கள் முன்னோக்கி சென்று இறந்து போன வீரர்களின் குடும்பங்களுக்கு பங்களிப்பு செய்துள்ளனர் .

பாகிஸ்தானை தளமாகக் கொண்ட பயங்கரவாத அமைப்பான ஜெய்ஷ்-இ-முகமது இதற்கு பொறுப்பேற்றுள்ளார்.

admin Author