மன்ஹானா பாராட்டுகிறார், T20I தொடரின் இழப்புக்குப் பிறகு உறுதியற்ற தன்மை – Cricbuzz – Cricbuzz

கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது:
< meta content = "595" itemprop = "width"> 62 பந்துகளில் 62 பந்துகளில் 62 ரன்கள் எடுத்த சோபவீ தேவின் 52 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார், ஆனால் வீன்

நியூசிலாந்து மற்றும் இந்தியா பெண்கள் ஆனால் மற்றவர்களிடமிருந்து அதிகமான ஆதரவு கிடைக்கவில்லை. இந்தியா இரண்டாவது இன்னிங்சில் 2 விக்கெட் இழப்புக்கு ஒரு முக்கிய சரிவை ஏற்படுத்தவில்லை என்றாலும், 3-0 என்ற தொடர் தோல்விக்கு இந்தியா மீண்டும் இறுதித் தடை ஏற்பட்டது. இருப்பினும் துணை கேப்டன் தொடரில் தனது அணி காட்டிய சண்டையால் மகிழ்ச்சி அடைந்தார்.

“நான் இந்த தொடரில் பெண்கள் மிகவும் நன்றாக போராடினேன், நீங்கள் திரும்பி பார்த்தால் 70-80 சதவிகிதம் நாங்கள் பதவிகளை வென்றிருக்கிறோம். ஒரு நல்ல takeaway ஆனால் நாம் மேம்படுத்த முடியும் இது நிறைய விஷயங்கள் உள்ளன நாம் விரைவில் அந்த பிரச்சினைகளை மேம்படுத்த மற்றும் உரையாற்ற வேண்டும் நாம் 20 ஓவர்கள் மூலம் பேட்டிங் யாரோ வேண்டும் மற்றும் நடுத்தர வரிசையில் சென்று யார் யாரோ

இந்தியாவில் நியூஸிலாந்து சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்கி, இரண்டாவது போட்டியில் ஒருநாள் தொடரை வென்றது. அந்த நிகழ்ச்சிகளுக்குப் பின்னர் நிகழ்ச்சிகள் முடிந்துவிட்டன, மந்தானா அதை மனநிறைவுக்குக் கொடுத்தார். இந்த தொடர் தொடரில் முதல் இரண்டு போட்டிகளில் நாங்கள் சிறப்பாக விளையாடினோம், மூன்றாவது போட்டியில் நாங்கள் சிறிது மனநிறைவை பெற்றுள்ளோம், முன்னோக்கி செல்கிறோம், அதே சமயம், போட்டிகளுக்கான T20I காலப்பகுதி ஆண்கள் போட்டிகளோடு ஒத்துப் போயிருந்தது, மூன்று போட்டிகளில் ஒவ்வொன்றும் – பெண்கள் மற்றும் ஆண்கள் – இரட்டை தலைப்புகளாக விளையாடுகின்றன. – மன்டானா தனது பக்கத்திற்கு நல்ல அனுபவமாக உணர்ந்தார், குறிப்பாக பெரிய கூட்டத்தின் முன்னால் விளையாடுகிறார் – இது பொதுவாக இருதரப்புத் தொடரில் பெண்கள் கிரிக்கெட்டின் விஷயமல்ல.

“நிறையப் பெண்கள் பெரிய கூட்டத்திற்கு முன்னால் விளையாடும் அனுபவம் இல்லை, பொதுவாக உலகக் கோப்பையில் அந்த கூட்டங்களைப் பெறுகிறோம், சில பெண்களும் இத்தகைய கூட்டத்திற்கு முன்பாக அழுத்தம் கொடுப்பதைக் காண்கிறார்கள். இது (இருதரப்பு) தொடரில் பின்னர் அது மிகவும் நன்றாக இருக்கும், ஏனென்றால் அனைவருக்கும் அழுத்தம் கொடுக்க தயாராக இருக்க வேண்டும் நீங்கள் ஒரு நான்கு அல்லது ஒரு ஆறு மற்றும் கூட்டத்தில் சியர்ஸ் ஹிட் போதெல்லாம், வேகத்தை அமைக்கிறது – நீங்கள் மேலும் மேலும் போகிறது.

© Cricbuzz

தொடர்புடைய கதைகள்

admin Author