பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனஸ் ஆகியோரின் புகைப்படமும் உண்மையிலேயே கனவு திருமணமாகிவிட்டதாக நிரூபிக்க இங்கே உள்ளது – டைம்ஸ் நவ்

பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனஸ்

பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனஸ் | புகைப்பட கடன்: Instagram

பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் நிக் ஜோனஸ் கடந்த ஆண்டு முடிச்சு கட்டிவிட்டனர் ஆனால் அவர்களின் பெரிய விட வாழ்க்கை திருமண விழாக்களில் இருந்து புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்கள் இணையத்தில் மேற்பரப்பில் தொடர்ந்து. பிரியங்கா மற்றும் நிக்கின் கிரிஸ்துவர் திருமண விழாவிலிருந்து இன்னொரு கைவிடப்பட்ட அழகான புகைப்படமும் இங்கு உள்ளது.

புகைப்படம், இது போன்ற அழகான, அவர்களின் திருமணத்தில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க பகுதியாக குறிக்கிறது. மணமகன் மணமகன் அல்லது லேஸ் இசைக்குழுவிற்கு மணமகன் எடுக்கும் ‘கார்டர் பாரம்பரியம்’ என்று அழைக்கப்படும் திருமண விருந்தினர்களில் ஒருவரிடமிருந்து இது ஒரு புகைப்படம். புகைப்படத்தில், நிக்கோள் பிரியங்காவின் கால்களை ஆர்வத்துடன் பார்த்துக் கொண்டிருப்பதைப் பார்க்கிறோம். பிரியங்கா மற்றும் நிக் இருவரும் தனித்துவமான ரால்ப் மற்றும் லாரன் உடையில் ஒரு அழகான ஜோடியை உருவாக்கிக் கொண்டனர், விழாவில் களித்திருந்தனர்!

பிரியங்கா மற்றும் நிக்கின் அபிமான புகைப்படத்தை இங்கே பாருங்கள்:

மணமகனும், மணமகன் குடும்பத்தினரும் மரபுகள் மற்றும் பண்பாட்டு மதிப்புகளை மதித்து, இருமுறை தங்கள் ரசிகர்களின் மகிழ்ச்சிக்காக இருவரும் முடிச்சுடன் கட்டி வைத்தனர். அவர்களது திருமணமானது, பல்வேறு கலாச்சாரங்களையும் மரபுகளையும் கொண்ட ஒரு கலவையான கலவையாகும். சோப்ராஸ் மற்றும் ஜோனஸ் ஆகிய இருவரும் தங்கள் வாழ்நாளின் அழகான நேரத்தை பெற்றிருந்தார்கள்!

பிரியங்கா மற்றும் நிக் முதன்முதலில் ஒரு கிரிஸ்துவர் விழாவில் சபதம் செய்தனர், அடுத்த நாளே டிசம்பர் மாதம் ஒரு பாரம்பரிய இந்து திருமண விழாவில் முடிச்சு கட்டப்பட்டுள்ளது. அவர்கள் திருமண அழைப்பிதழ்கள் வரிசையில் தங்கள் நெருங்கிய நண்பர்கள் மற்றும் குடும்ப உறுப்பினர்களுடன் அவர்களது திருமணத்தை பின்னர் கொண்டாடினர்.

திருமணத்திற்குப் பிறகு, அந்த ஜோடி ஒருவரையொருவர் ஒன்றாகச் சேர்ந்து நேரத்தை செலவழிக்க ஒரு புள்ளியை உருவாக்கியுள்ளது. பண்டிகை சந்தர்ப்பங்களை ஒருவருக்கொருவர் கம்பெனி செலவழிக்க வேண்டும் என்பதற்காக – புதிதாக வேலை செய்தவர்கள் அனைவருமே அதை செய்து வருகின்றனர்.

சிறந்த ஹாலிவுட் பொழுதுபோக்கு மற்றும் செய்திகளுடன் உங்கள் டிவி பார்ப்பதை அனுபவத்தை முடிக்க. இப்போது டைம்ஸ் மூவிஸ் மற்றும் நியூஸ் பேக் கிடைக்கும். இப்போது டைம்ஸ் மேன் பேக்குக்கு உங்கள் கேபிள் / டி.டி.எஸ். வழங்குனரை கேளுங்கள். மேலும் அறியவும்

admin Author