திரிணாமூல் எம்.எல்.ஏ. சத்யஜித் பிஸ்வாஸ் கொலை வழக்கில் முகுல் ராய் மீது 2 பேர் கைது

கொல்கத்தா:

நாடியா மாவட்டத்தில் கிருஷ்ணகுஞ்ச் தொகுதியில் திரிணமுல் காங்கிரஸ் எம்.எல்.ஏ. சத்யஜித் பிஸ்வாஸ் அடையாளம் தெரியாத நபர்களால் சுட்டுக் கொல்லப்பட்ட ஒரு நாள் பி.ஜே.பி தலைவர் முகுல் ராய் மற்றும் மூன்று பேர் மீது பதிவு செய்யப்பட்டது. நான்கு புத்தகங்களில், இருவரும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இரண்டு போலீசார் இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டதாக ஒரு அதிகாரி கூறினார்.

இதற்கிடையில், பிற்பகுதியில் பிரேதலிஸ்ட் பிந்தைய மோட்டார் அறிக்கை வெளியானது. பிஸ்வாஸின் தலையைச் சென்ற ஒரு புல்லட் மரணத்தின் காரணம் என்று அந்த அறிக்கை தெரிவித்தது.

“அரசியல் படுகொலை அரசியலின் பிஜேபி அரசியல்தான் அல்ல, வங்காளத்தில் டிஎம்சி மற்றும் மம்தா பானர்ஜியின் வழிநடத்துதலில் பெரும் பாதிப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது, அவர்கள் பி.ஜே.பி மீது குற்றம் சாட்டுகிறார்கள், என் அனுதாபங்கள் அவருடைய குடும்பத்தோடு இருக்கின்றன. அது, “ராய் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டவர்கள் கார்த்திக் மோண்டால் மற்றும் சுஜித் மோன்டல் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். கார்டிக்கு ஒரு கைத்தறி தொழிற்சாலைக்கு வேலை செய்யும் போது, ​​நஜியா மாவட்டத்தில் சுஜித் ஒரு தீவிரமான பிஜேபி தொழிலாளி. மற்றொரு உள்ளூர் இளைஞரான அபிஜித் ஓடி மறைந்தார்.

பிஸ்வாஸ் பாதுகாப்பு அதிகாரி பிரபாஷ் மோண்டால் சனிக்கிழமை விடுதியில் இருந்தார். அவரது விடுப்புக்குப் பின்னணியில் அவரது முரண்பாடான அறிக்கையின் காரணமாக ஒரு தற்காலிக விசாரணையைத் தொடங்கினார். ஹன்சகாலி போலீஸ் நிலைய அதிகாரி அன்யன்யா பாசையும் கூட நிறுத்தி வைக்கப்பட்டார்.

இதற்கிடையே, நிருபர்களிடம் பேசிய பாசு, “நான் சஸ்பென்ட் செய்யப்பட்டேன் என்பது உண்மைதான், ஒரு துறையின் விசாரணையை ஆரம்பித்து விட்டேன், இந்த வழக்கை எடுத்துக் கொண்ட CID உடன் ஒத்துழைக்க நான் தயாராக உள்ளேன். எங்கள் பக்கத்தில் இருந்து கடமைகளை மீறியது. ”

“இது ஒரு அரசியல் கொலை, பிஜேபி சத்யஜித் நீக்கப்பட்டதால், அவர் மிகவும் பிரபலமான தலைவராக இருந்தார், அவர் மிகவும் கடினமாக உழைத்துள்ளார், இது கட்சியின் பெரும் இழப்பாகும்,” என்று TMC பொதுச் செயலாளர் பாரத சாட்டர்ஜி கூறினார்.

சரஸ்வதி பூஜா கொண்டாட்டத்தின் போது பிஸ்வாஸ் சுட்டுக் கொல்லப்பட்டார். ஒரு கலாச்சார நிகழ்ச்சியை நடத்திக் கொண்டிருந்த மேடையில் இருந்து பிஸ்வாஸுக்குப் பின்னால் துப்பாக்கி ஏந்திய துப்பாக்கி வீரர்கள் பதுங்கியிருந்தனர். அவர் உடனடியாக உள்ளூர் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார், அங்கு மருத்துவர்கள் “இறந்துவிட்டதாக” அறிவித்தார்.

மாநில மந்திரி ரத்னா கோஷ் மற்றும் நதியா திரிணாமுல் காங்கிரஸ் தலைவர் குரியசங்கர் தத்தா ஆகியோர் தாக்குதல் நடப்பதற்கு சில நிமிடங்களுக்கு முன்னதாகவே தாக்கினர். சனிக்கிழமை படப்பிடிப்பு தொடர்பாக மூன்று பேர் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

“இந்த தொடர்பில் மூன்று நபர்களை நாங்கள் கைது செய்துள்ளோம். எம்.எல்.ஏ.யைக் கொல்ல முயன்ற நாட்டைப் பயன்படுத்தி மீண்டுமொருமுறை நாங்கள் மீட்கப்பட்டோம். அவர் பின்னால் இருந்து சுட்டுக் கொல்லப்பட்டதாக ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்தது. இது ஒரு திட்டமிடப்பட்ட கொலை ஆகும், “நாபியா மாவட்ட போலீஸ் பொலிஸ் பரிசோதகர் ரூபஷ் குமார் தெரிவித்தார்.

நாடியா பங்களாதேஸ் எல்லைப் பகுதியாகும், பிஜேபி சமீபத்திய காலங்களில் கணிசமான அரசியல் தடைகள் ஏற்பட்டுள்ளது. சத்யஜித் பிஸ்வாஸ் மாடுவா சமூகத்துடன் தொடர்பு கொண்டிருந்தார், இது டிஎம்சி மற்றும் பிஜேபி ஆகிய இருவருக்கும் அரசியல் ரீதியாக முக்கியத்துவம் வாய்ந்ததாக உள்ளது.

இந்த படுகொலைக்கு பிஜேபி மற்றும் முகுல் ராய் ஆதரவாளர்கள் குற்றம் சாட்டினர்.

“சத்யஜித், பி.ஜே. தனது பிரசன்னத்தை உருவாக்க முயன்ற மாதுவா சமூகத்தில் பிரபலமாக இருந்தார். சமீபத்தில், அவர்கள் போங்கோன் லோக் சபா தொகுதியில் தாக்கர்நகரில் உரையாற்றிய பிரதமர் நரேந்திர மோடியை அவர்கள் கொண்டு வந்தனர். சத்யஜித், மக்களவை மக்களை ஏமாற்ற முயன்றார், மக்களை ஏமாற்ற முயன்றார் என்று நம்புவதற்கு இதுவே காரணமாக இருந்தது. அவரது வளர்ந்து வரும் புகழ் காரணமாக பிஜேபி அவரை நீக்கியது, “தத்தா கூறியுள்ளார்.

ஆனால் பிஜேபி மாநிலத் தலைவர் திலிப் கோஷ் குற்றச்சாட்டுகளை மறுத்துள்ளார். குற்றவாளிகள் உடனடியாக அடையாளம் காணப்பட வேண்டும் என்று அவர் மேலும் கோரினார்.

டிஎன்சி எம்.எல்.ஏ. கொலை வழக்கில் சிபிஐ-யை சந்தித்து பேசிய திலிப் கோஷ், மேற்கு வங்க மாநிலத்தில் பா.ஜ.கவுக்கு நம்பிக்கை இல்லை எனக் கூறிவிட்டார்.

வழக்கு CID க்கு மாற்றப்பட்டது. CID அதிகாரிகள் ஒரு குழு ஏற்கனவே நாடியாவுக்கு விரைந்து சென்றது.

“நாங்கள் சோகமான சூழ்நிலைகளில் படுகொலை செய்யப்பட்ட டி.எம்.சி. எம்.எல்.ஏ. சத்யஜித் பிஸ்வாஸின் குடும்பத்தினருக்கும் நண்பர்களுக்கும் எங்கள் ஆழ்ந்த இரங்கலை தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். குற்றவாளிகள் நீதிக்கு கொண்டு வரப்பட வேண்டும்,” என்று வங்கியின் பா.ஜ.க.

டி.எம்.சி. எம்.எல்.ஏ. சத்யஜித் பிஸ்வாஸின் குடும்பத்தினர் மற்றும் நண்பர்களுக்கு எங்கள் ஆழ்ந்த இரங்கலை தெரிவிக்கிறோம். அவர் சோகமான சூழ்நிலைகளில் படுகொலை செய்யப்பட்டார்.

குற்றவாளிகள் நீதிக்கு கொண்டு வரப்பட வேண்டும்.

– பி.ஜே.பி பெங்கால் (@ BJP4Bengal) பிப்ரவரி 9, 2019

பிஸ்வாஸ், இளம் மற்றும் பிரபலமான தலைவர், சமீபத்தில் திருமணம் செய்து கொண்டார்.

கடந்த டிசம்பரில் 24 எம்.எல்.ஏ பிஸ்வானாத் தாஸ் வாகனத்தில் 24 தென் பர்கானாஸ் மாவட்டத்தில் ஜெயினாகர் பகுதியில் பெட்ரோல் பம்ப் மீது துப்பாக்கி சூடு நடத்தியபோது ஒரு டிஎம்சி உறுப்பினர் உட்பட மூன்று பேர் கொல்லப்பட்டனர். தாக்குதல் நடந்த நேரத்தில் எம்.எல்.ஏ. வாகனத்தில் இல்லை.

உங்களுக்கு பிடித்த ஆங்கிலம் டி.வி செய்தி சேனலில் சிஎன்என்-நியூஸ் 18 இல் மிகப்பெரிய செய்தியாளர்களையும் மிகப்பெரிய செய்தி ஊடகங்களையும் பற்றிக் கொள்ளுங்கள். சிஎன்என்-நியூஸ் 18 ஐ ஒரு மாதத்திற்கு 50 பைசாவில் பார்த்துக் கொள்ளுங்கள். உங்கள் கேபிள் / DTH ஆபரேட்டர் இப்போது தொடர்பு கொள்ளவும்!
* கேபிள் / டி.டி.எச் ஆபரேட்டர் மூலம் கட்டணம் வசூலிக்கப்படும் ரூ .30 / வாடகை / கொள்ளளவு கட்டணம். ** கூடுதல் ஜிஎஸ்டி.

admin Author