ராகுல் பேச்சுவார்த்தைக்கு பிரதமர் நரேந்திர மோடி கடும் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார்

காங்கிரஸ் மற்றும் நரேந்திர மோடிக்கு எதிராக கடுமையான தாக்குதல் நடத்தப்பட்டது

ராகுல் காந்தி

இன்று பிரதமர் மன்மோகன் சிங் பேச்சுவார்த்தைகளை புறக்கணித்தார்

தயாரிப்பான ரபேல்

ஒரு செய்தித்தாள் வெளியிட்ட அறிக்கையை மேற்கோளிட்டுள்ளது.

59,000 கோடி ரூபாய் மதிப்புள்ள பேச்சுவார்த்தைகளின் போது பிரதம மந்திரி அலுவலகம் நடத்திய “இணையான விவாதங்களுக்கு” பாதுகாப்பு அமைச்சகம் கடுமையான ஆட்சேபனைகள் தெரிவித்ததாக தி ஹிந்து செய்தித்தாள் வெளியிட்ட ஒரு அறிக்கையை மேற்கோளிட்டு காந்தி கூறினார்.

தயாரிப்பான ரபேல்

இந்தியா மற்றும் பிரான்ஸ் இடையே போர் ஜெட் ஒப்பந்தம்.

பிரான்ஸுடன் ரபேல் உடன்படிக்கைக்கு பேச்சுவார்த்தை நடத்தியதில், “இந்தியக் கட்சியின் நிலைப்பாட்டை பலவீனப்படுத்திய பிரெஞ்சு பிரதமர்களால் பிரெஞ்சுப் பக்கங்களை பிரெஞ்சு பிரமுகர்கள் பயன்படுத்தினர்” என்று தி ஹிந்து வெளியிட்ட அறிக்கை தெரிவித்தது.

இந்திய விமானப்படை வலுவாக இருக்க வேண்டும் என்று காங்கிரஸ் விரும்பவில்லை என்று பிரதமர் கூறிய ஒரு நாள், காந்தியின் ஆயுதப் படைகளின் ஒவ்வொரு உறுப்பினரையும் சந்திக்க விரும்புவதாகவும் கூறினார்.

“பிரதம மந்திரி பேச்சுவார்த்தைகளில் நேரடியாக ஈடுபட்டுள்ளார், அவர் ஒரு நபர் அனைத்திற்கும் நன்மைகளை வழங்குவதற்கான செயல்முறையை தவிர்த்துவிட்டார் என்று அறிக்கை தெளிவாக்குகிறது. பிரதம மந்திரி உங்கள் பணத்தை 30,000 கோடி ரூபாய் திருடிவிட்டார், மற்றும் அவரது நண்பர் திரு. அனில் அம்பானிக்கு வழங்கினார் “என காந்தி பத்திரிகையாளர் மாநாட்டில் தெரிவித்தார்.

“பிரான்சுவா ஹாலண்ட் (முன்னாள் பிரெஞ்சு ஜனாதிபதியின்) உண்மை என்னவென்றால், ராபலே வழக்கில் பிரதமர் மோடி குற்றவாளி என்று பாதுகாப்பு அமைச்சகம் நிரூபித்துள்ளது,” என்று அவர் கூறினார்.

“பிரதம மந்திரி நேரடியாக சம்பந்தப்பட்டிருக்கும் ஒரு வருடத்திற்கும் மேலாக நாங்கள் கூறி வருகிறோம்

தயாரிப்பான ரபேல்

பேச்சுவார்த்தை. இப்போது, ​​இன்று, தி ஹிந்து பத்திரிகையில், அது கருப்பு மற்றும் வெள்ளை … காவல்காரன் (சோய்கிடர்) திருடன் (சோர்) என்று இப்போது நிரூபிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த விடயத்தில் என்ன தெளிவு? “என்று ராகுல் கேட்டார்.

“பாதுகாப்பு அமைச்சர் நிர்மலா சீதாராமன் பொய் சொன்னார், முன்னாள் பிரதமர் மோடி பிரதமர் மோடி அனில் அம்பானியை தேர்வு செய்வதாக ஒப்புக்கொண்டார்” என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், ராபலே பேச்சுவார்த்தைகளின் போது பாதுகாப்பு மந்திரி ஜி. மோகன் குமார் தெளிவுபடுத்தியுள்ளார், ரபேலிலுள்ள பத்திரிகை அறிக்கையானது விலையுடன் எதுவும் செய்யவில்லை என்று தெளிவுபடுத்தியுள்ளது. “இது (ரபேல் பேச்சுவார்த்தைகளில் மோடியின் எதிர்த்தரப்பு குறிப்பு) விலை எதுவும் இல்லை, இது இறையாண்மை உறுதி மற்றும் பொதுவான நிபந்தனைகளும் நிபந்தனைகளும் ஆகும்,” என்று குமார் ANI இடம் கூறினார்.

மக்களவையில் அரசாங்கத்தை காப்பாற்றும் வகையில், பாதுகாப்பு மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் ஊடக அறிக்கையை தள்ளுபடி செய்தார், அது “ஒரு இறந்த குதிரை குண்டுவீச்சு” என்று கூறி, பன்னாட்டு நிறுவனங்கள் மற்றும் சுயநல நலன்கள் ஆகியவற்றின் கையில் எதிர்ப்பதாக குற்றம் சாட்டினார்.

“அவர்கள் இறந்த குதிரையைத் தாக்கிக் கொண்டிருக்கிறார்கள், PMO இன் காலவரையற்ற விசாரணைகள் தலையீடாக கருதப்பட முடியாது,” என்று லோக் சபாவில் அமைச்சர் கூறினார்.

பாதுகாப்பு அமைச்சரான மனோகர் பாரிக்கர், அந்த அதிகாரி “எல்லாம் சரியாகி விட்டது” என “அமைதியாக” இருப்பதாகக் கூறும் கடிதத்திற்கு பதிலளித்தார்.

(பி.டி.ஐ மற்றும் ஏ.என்.

admin Author