இந்த கொரிய இரகசியம் அறிவொளியூட்டுவதாக உள்ளது

Liz Moody

பிப்ரவரி 9, 2019 – 11:21 AM

நாம் நீண்டகாலமாக, நோய் எதிர்ப்பு சக்தி மற்றும் நொதிக்கப்பட்ட உணவுகளை அதிகரிப்பதற்காக பூண்டுகளின் உடல் நலன்களை பாராட்டியுள்ளோம், எல்லாவற்றையும், எல்லாவற்றையும் ஒன்றாக இணைத்திருக்கிறோம். ஜீன் சோய், ஆசிரியர் கொரியன் Paleo விளக்குகிறார் என்று மிகவும் ருசியான கொரிய food- மற்றும் ஒரு சக்தியுடன் வலுவான நோய் எதிர்ப்பு இரகசிய என்பதாகும் மானுவல் Jjangachi எனப்படுகின்ற.

“இந்த செய்முறையானது கொரிய ஒரு பிரபலமான பக்க டிஷ், தேன் மற்றும் நொதித்தல் செயல்முறை இருந்து போதை சற்று இனிப்பு tang கலப்பு, அதன் காரமான, garlicky கிக் நேசித்தேன்,” சோய் விளக்குகிறது. “பூண்டு, முக்கிய மூலப்பொருள், அதன் நுரையீரல் மற்றும் ஆண்டிமைக்ரோபியல் பண்புகள் ஒரு அறியப்பட்ட ஊட்டச்சத்து அதிகார மையம் இது அழற்சி குறைக்க, ஆக்ஸிஜனேற்ற நன்மைகள் வழங்க மற்றும் நம் நோயெதிர்ப்பு அமைப்பு வலுப்படுத்த காணப்படும் நன்மை கலவைகள் உள்ளன. தேன் கூட நம் உடலில் ஆக்ஸிஜனேற்றிகள் அதிகரிக்கிறது மற்றும் எங்கள் திறனை அதிகரிக்கிறது சண்டை நோய்கள், ஒன்றாக சேர்ந்து பயன்படுத்தும் போது இவை குளிர் மற்றும் காய்ச்சல் பருவத்தில் அல்லது தினசரி சுகாதார பராமரிப்புக்காக ஒரு சக்திவாய்ந்த கருவியாக மாறும். ”

தனியாக இரண்டு பொருட்கள் பெரிய போது, ​​அவர்கள் நொதித்தல் செயல்முறை மூலம் exponentially அதிகமாக செய்யப்படுகிறது. “பூண்டுள்ள அல்சினை, அதன் நோயெதிர்ப்பு அதிகரிக்கும் பண்புகளை அளிக்கிறது , புளிக்கவைக்கப்படும் போது கணிசமாக அதிகரிக்கிறது ,” என்று சோய் கூறுகிறார்.

ஒவ்வொரு நாளும் மாலுவல் ஜஞ்சாஞ்சியை ஒரு மயக்கமாக நீங்கள் அனுபவிக்கிறீர்கள் என்று அவர் பரிந்துரைக்கிறார், ஆனால் நீங்கள் ஏதாவது ஒன்றைக் கொண்டு வருகிறீர்கள் என்றால், அதை நீங்கள் கையாளும் எந்தவொரு பிழையை எதிர்த்துப் போராட இரண்டு அல்லது மூன்று முறை ஒரு கால் கோப்பை உடன். அதை முன்னெடுக்க மற்றும் காலவரையின்றி குளிர்சாதன பெட்டியில் சேமித்து வைக்கவும், உங்களுக்கு தேவைப்படும் போதெல்லாம் அது கையில் உள்ளது.

மானுவல் ஜஞ்சாஞ்சி (ஊறுகாய் புளிக்கால் பூண்டு)

4½ கப் (454 கிராம்)

தேவையான பொருட்கள்

  • 1 பவுண்டு (454 கிராம்) புதிய பூண்டு (சுமார் 10 தலைகள்)
  • 1⅓ கப் (320 மில்லி) ஆப்பிள் சைடர் வினிகர், பிரிக்கப்பட்டது
  • நீர்
  • ¾ கப் (180 மிலி) தேங்காய் அமினோஸ்
  • 2 தேக்கரண்டி (30 மிலி) தேன்
  1. தலையில் இருந்து பூண்டு கிராம்புகளை பிரிக்கவும், வேர் முனைகளை வெட்டவும். ஒரு பெரிய கிண்ணத்தில் வைக்கவும், 30 நிமிடம் 1 மணிநேரத்திற்கு சூடான நீரில் மூடி வைக்கவும், அதனால் அவை தலாம் எளிதாகும். தோலைப் பிடுங்க, பிறகு வடிகால் செய்யவும். 1-குவார்ட்டர் (1-எல்) கண்ணாடி குடுவைகளில் உரிக்கப்பட்டு பூண்டு வைக்கவும்.
  2. ஆப்பிள் சைடர் வினிகரில் 1 கப் (240 மிலி) சேர்க்கவும், பின்னர் பூண்டு கிராம்பு முழுவதுமாக நீரில் மூழ்கும் வரை மற்றவற்றை நிரப்பவும். மூடி மூடி ஒரு வாரத்திற்கு அறை வெப்பநிலையில் உட்காரலாம்.
  3. ஜாடி இருந்து திரவ வாய்க்கால். தேங்காய் அமினோஸை, ⅓ கப் (80 மில்லி) ஆப்பிள் சைடர் வினிகர், மற்றும் தேன் ஆகியவற்றை சேர்த்து, பின்னர் பூண்டு கிராம்புகளுடன் ஜாடிக்குள் ஊற்றவும். பூண்டு கிராம்புகள் முழுமையாக உப்புநீரால் மூடப்பட்டிருக்கவில்லை என்றால், நீரும் வரை தண்ணீர் சேர்க்கவும்.
  4. 2 வாரங்கள் அல்லது அதற்கு மேலாக அறை வெப்பநிலையில் ஜாடி உட்கார்ந்து விடுங்கள். நான் ஒரு மாதத்திற்கும் மேலாக அவர்களை நசுக்குகிறேன். நீண்ட அவர்கள் உட்கார்ந்து, சிறந்த சுவைகள் உருவாக்க வேண்டும். வாரந்தோறும் ருசிக்க ஆரம்பித்து விடுங்கள், ஒருமுறை அவர்கள் உங்கள் விருப்பபடி புளிக்கவைத்து, குளிர்சாதனப்பெட்டியில் பரிமாறவும். அவர்கள் காலவரையின்றி நீடிக்கும்.

பக்க ஸ்ட்ரீட் பப்ளிஷிங் அனுமதியுடன், ஜீன் சோய் மூலம் கொரிய பாலோயிலிருந்து மேற்கோள்களை அடிப்படையாகக் கொண்டது . பதிப்புரிமை © 2018.d

உங்கள் உடலை குணப்படுத்தவும், நோயைத் தடுக்கவும், உகந்த ஆரோக்கியத்தை அடையவும் உணவின் சக்தியை எவ்வாறு திறக்க வேண்டும் என்பதை மேலும் அறிய நீங்கள் தயாரா? எங்கள் இலவச செயல்பாட்டு ஊட்டச்சத்து Webinar இப்போது பதிவு கெல்லி LeVeque.

Liz Moody

லிஸ் மூடி மனநிலையில் உள்ள உணவு இயக்குனர் ஆவார். அவர் கிளாமர் பங்களிப்பு, பெண்கள் உடல்நலம், உணவு & ஒயின், goop, மற்றும் பல வெளியீடுகள் மற்றும் ஆரோக்கியமான பின்னால் பெண் …

https://www.mindbodygreen.com/articles/how-to-make-fermented-garlic-to-boost-immunity

உணவு மருத்துவம்

உணவு ஒரு மகிழ்ச்சியான மற்றும் ஆரோக்கியமான உலக உருவாக்க சக்தி உள்ளது. செலிபிரிட்டி ஊட்டச்சத்து நிபுணர் கெல்லி லீவீக் எப்படி உங்களுக்கு காண்பிப்பார்.

இப்போது இலவச அணுகல் கிடைக்கும் அடுத்த கட்டுரை ஏற்றுகிறது …

Mbg இன் இலவச செயல்பாட்டு ஊட்டச்சத்து Webinar பதிவு செய்ய

admin Author