பெஸோஸின் அதிரடியான பிளாக்மெயில் கட்டணம் ட்ரம்புடன் ப்ராக்ஸி போர் தீவிரமடைகிறது

(ப்ளூம்பெர்க்) – டொனால்ட் டிரம்ப் மற்றும் ஜெஃப் பெஸோஸ் இடையே ஒரு நீண்ட மயிர்க்கால்களின் சச்சரவு, பெருந்திரளான பில்லியனர் குற்றம் சாட்டப்பட்ட ஜனாதிபதியின் கூட்டாளிகள் அவரை பிடுங்குவதற்கு முயற்சித்த பின் வினோதமான திருப்பத்தை எடுத்தது.

உலகளாவிய சமூக ஊடகங்கள் உணவளிக்கும் ஒரு ஆச்சரியமான நடவடிக்கையில் Amazon.com Incorporation நிறுவனர் மற்றும் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி வியாழனன்று ஒரு வலைப்பதிவு இடுகையை வெளியிட்டார், தேசிய Enquirer வெளியீட்டாளர் Bezos மற்றும் ஒரு பெண்ணின் இக்கட்டான புகைப்படங்கள் அவரை அச்சுறுத்தலுக்கு உட்படுத்த முயன்றார் என்று கூறி, பாலியல் குற்றச்சாட்டுகள் உட்பட அவரது மனைவி இல்லை.

பொதுவாக ஊடக-ஷி நிர்வாகி வெளிப்படையான மின்னஞ்சல் பரிவர்த்தனைகளையும் புகைப்படங்களின் விளக்கங்களையும் வெளியிட்டார், மேலும் அவர் பிடிக்கப்பட்ட விட தர்மசங்கடமாக இருப்பதாக கூறிவிட்டார்.

அமெரிக்கன் மீடியா இன்க். இன் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி டேவிட் பெக்கர், ஜனாதிபதியின் சார்பாக பணியாற்றி வந்தார் என்கிறார் Enquirer இன் வெளியீட்டாளர். பீக்கர் தனது பதவியில் கூறியதாவது: “சமீபத்தில் ஜனாதிபதி டிரம்ப் மற்றும் அவரது தேர்தல் பிரச்சாரத்தின் சார்பில் ‘பிடிக்கப்பட்ட மற்றும் கொலை’ செயல் என்றழைக்கப்படுவதில் தங்கள் பங்கிற்கு தொடர்பான நீதித்துறை துறையுடன் ஒரு தடுப்பு ஒப்பந்தம் நுழைந்தது.”

டிரம்ப் அடிக்கடி பெஸோஸையும் அவரது செய்தித்தாள் வாஷிங்டன் போஸ்ட்டையும் அடிக்கடி விமர்சித்துள்ளார், வரிகள் மற்றும் கப்பல் கட்டணங்கள் அனைத்தையும் “போலி செய்தி” என்று அச்சிடுவதற்கு. கடந்த மாதம் ட்ரம்பில் டெக் நிர்வாகி “ஜெஃப் போஸோ” என்று அழைத்தார் .

“வாஷிங்டன் போஸ்ட் செய்தி கவரேஜ் அனுபவிக்கும் சில சக்தி வாய்ந்த மக்கள் தவறாக முடிவெடுப்பார்கள் என்று நான் தவிர்க்க முடியாது,” என்று பெஜோஸ் தனது பதவியை கூறினார். “ஜனாதிபதி டிரம்ப் அவர்களில் ஒருவரே, அவருடைய பல ட்வீட்ஸால் வெளிப்படையானது.”

பெஸோஸின் கதையையும் அவரது உறவுமுறையையும் பற்றிய விவகாரத்தில் அது சட்டப்பூர்வமாக செயல்பட்டதாக நம்புவதாக அமெரிக்க ஊடகம் வெள்ளியன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. ஆனால், அது மிரட்டல் மற்றும் அச்சுறுத்தலுக்கான தலைமை நிர்வாக அதிகாரி கோரிக்கைகளை விசாரிப்பார்.

“மிஸ்டர் பெஸோஸின் கதையை அறிக்கையிடுவதில் சட்டப்பூர்வமாக செயல்பட்டதாக அமெரிக்க ஊடகம் ஆர்வத்துடன் நம்புகிறது,” என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. “மேலும், திரு. பெஸோஸ் சமீபத்தில் நடந்த குற்றச்சாட்டுகளின் போது, ​​அவருடன் எல்லா விஷயங்களையும் தீர்க்க நல்ல பேச்சுவார்த்தைகளில் இருந்தார். ஆயினும்கூட, திரு. பெஸோஸ் வெளியிட்ட குற்றச்சாட்டுக்களின் தன்மையின் வெளிச்சத்தில், குழு உடனடியாக கூடி கூறி உடனடியாக, கூற்றுக்களை விசாரிக்க வேண்டும் என்று தீர்மானித்துள்ளது. அந்த விசாரணை முடிந்தபின், எந்தவொரு பொருத்தமான நடவடிக்கையும் எடுக்கும்படி போர்டு எடுக்கும். ”

பெஸோஸின் குற்றச்சாட்டுகளை ஜனாதிபதி அறிந்திருந்தாரா என வினவப்பட்டதற்கு, வெள்ளை மாளிகையின் செய்தித் தொடர்பாளர் ஹோகன் கிட்லி நிருபர்களிடம் கூறியது: “அவர் அதை அறிந்திருந்தால் நிச்சயமாக எனக்குத் தெரியாது, ஜெஃப் பெஸோஸ் மற்றும் ஒரு பத்திரிகை . ”

டிரம்ப் கடைசியாக பேகருடன் பேசியபோது கேட்டதற்கு, கிட்லி, “எனக்கு அது தெரியாது.”

முரண்பாடாக, ஒரு டிரம்ப் பழிவாங்குவது, அமேசான் நிறுவரின் அதிர்ஷ்டத்தை காயப்படுத்துவதாக தெரியவில்லை. டிரம்ப்பின் தேர்தல் முடிந்தபிறகு, பெஸோஸை விட யாரும் அதிக பணம் சம்பாதித்திருக்கவில்லை, அவர் ஈ-காமர்ஸ், வெப் விளம்பர மற்றும் கிளவுட் கம்ப்யூட்டிங்கின் தங்கச் சங்கிலியால் உலகின் பணக்காரரானார்.

பெஸோஸின் அதிரடியான பிளாக்மெயில் கட்டணம் ட்ரம்புடன் ப்ராக்ஸி போர் தீவிரமடைகிறது

ப்ளூம்பர்க் பில்லியனஸ் இன்டெக்ஸின் கூற்றுப்படி, பெஸோஸின் செல்வம் தற்போது 133.9 பில்லியன் டாலர் மதிப்புடையது.

டிரம்ப் அமேசானை நம்பகத்தன்மையைக் கொண்டு அச்சுறுத்தியது, ஆனால் எதுவும் செய்யவில்லை. ஜனாதிபதி ஈ-காமர்ஸ் பெரிய நிறுவனத்தை பேக்கேஜ் டெலிவரிக்கு வசூலிக்க அமெரிக்க தபால் துறைக்கு அழுத்தம் கொடுத்தார், அவரது நம்பிக்கை அமேசானின் அடிப்படையில் ஒரு அன்பார்ந்த ஒப்பந்தம் உள்ளது. அது ஒரு கருவூல திணைக்கள அறிக்கைக்கு மட்டுமே வழிவகுத்தது. தபால் சேவை கட்டணம் எவ்வளவு கட்டணம் செலுத்த வேண்டும் என்பதைப் பற்றிய அறிக்கை வெளிப்படையான வழிமுறைகளை வழங்கவில்லை.

ஆனால் அது பெஸோவுக்கு மென்மையான படகோட்டம் இல்லை. கடந்த மாதம், அவர் மற்றும் அவரது மனைவி 25 ஆண்டுகள், MacKenzie, விவாகரத்து திட்டங்களை அறிவித்தார். மணி நேரத்திற்குள், Enquirer முன்னாள் தொலைக்காட்சி நடிகர் லாரன் சான்செஸுடன் பெஸோஸின் உறவை அம்பலப்படுத்தினார். சூப்பர்மார்க்கெட் பத்திரிகையின் கதையானது சான்செஸுடன் மாறி மாறி எழுதப்பட்ட பதிப்புகள், அவளது பெஸோஸ் ‘எஜமானி என்று அழைக்கப்பட்டது.

பெஸோஸ், 55, விசாரணைகள், எவ்வாறு நூல்கள் பெற்றுள்ளன என்பதையும், கதை அரசியல் ரீதியாக ஊக்கமடைந்ததா என்பதையும் அறிய முடிந்தது. கடந்த ஆண்டு இஸ்தான்புலில் கொல்லப்பட்ட பத்திரிகைக்கு ஒரு கட்டுரையாளர் – “சில வட்டாரங்களில் சந்தேகத்திற்கு இடமில்லாமல் உள்ளது” என்று பத்திரிகை செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

பெஸோஸின் புலனாய்வாளர்கள் வாஷிங்டன் போஸ்டுடன் இணைந்திருக்கவில்லை, ஆனால் செய்தித்தாள் சொந்தமானது “சிக்கலானது” என்று ஒப்புக் கொண்டார். பெஸோஸ் ஞாயிறன்று பத்திரிகைக்கு விளம்பரப்படுத்திய சூப்பர் பவுல் விளம்பரத்தை ஒளிபரப்பிய போது, ​​டிரம்ப்பின் மகன்களில் ஒருவரான டொனால்ட் டிரம்ப் ஜூனியர், “தகுதியற்ற நம்பகத்தன்மை” என்ற ஒரு முயற்சி.

பெஸோஸின் அதிரடியான பிளாக்மெயில் கட்டணம் ட்ரம்புடன் ப்ராக்ஸி போர் தீவிரமடைகிறது

“ஒரு மாற்றத்திற்கான செய்தி மற்றும் அவர்களின் இடதுசாரி பி.எஸ்ஸை எப்படிப் பற்றி அறிவிப்பது பற்றி,” என்று அவர் ட்வீட் செய்தார் .

பெஸோஸ் தன்னை பத்திரிகையாளரின் சாம்பியனாக சித்தரிக்கிறார், ஆனால் இன்குவியருடன் அவரது மோதல் அவரை சில அதிர்ச்சியூட்டும் தரையில் வைக்கும். AMI க்கான ஒரு பிரதிநிதியிடம் பரிமாற்றத்தில், Enquirer அவர்கள் சமரசமற்ற படங்களை வெளியிடுவதற்கு அனுமதிக்கப்படவில்லை என்பதால் அவர் அவருக்கு சொந்தமானது மற்றும் பதிப்புரிமை சட்டங்களால் பாதுகாக்கப்படுகிறார் என்று வாதிட்டார்.

“மில்லியன் கணக்கான அமெரிக்கர்கள் அமேசான் வெற்றியில் ஒரு விருப்பமான ஆர்வம் உடையவர்கள்” என்பதால் AMI பொதுமக்கள் நலன்களின் புகைப்படங்களை வெளியிடுவதற்கு அனுமதிக்கப்பட்டிருப்பதாக AMI பதிலளித்தது.

தொழில்முறை மல்யுத்த வீரர் ஹல்க் ஹோகனைக் கொண்ட ஒரு பாலியல் டேப்பை வெளியிட்டபோது, ​​இதுபோன்ற வாதத்தை Gawker செய்தார். இணையதளம் தனது வழக்கை இழந்து இறுதியில் திவால்நிலைக்கு தாக்கல் செய்தது.

பெஸோஸின் வழக்கில், கேள்வி தெளிவாகத் தெரியவில்லை, நியூ ஆர்லியன்ஸில் பெல்ப்ஸ் டன்பார் எல்எல்பியில் உள்ள ஒரு வழக்கறிஞர் மேரி எலென் ரோய், முதல் திருத்தம் சம்பந்தப்பட்ட விவகாரங்களில் நிபுணத்துவம் பெற்றவர் என்று கூறினார்.

பொதுவில் எடுக்கப்பட்ட எந்தவொரு படங்களும் நியாயமானவை என்று அவர் கூறினார். ஆனால் ஒரு தனியார் அறையில் புகைப்படங்கள் கைப்பற்றப்பட்டால், அவை செய்தித்தாள்களை நிரூபிக்க வேண்டும். “திரு. பெஸோஸ் ஒரு தொழிலதிபராகவும் ஒரு அரசியல் நபராகவும் இருக்கவில்லை – இது அவளுக்கு ஒரு மருமகன் என்று அவசியம் இல்லை.

ஹல்க் ஹோகன் வழக்கில், காக்கருக்கு எதிரான சட்டப் போராட்டம் பில்லியனர் பீட்டர் தியால் நிதியளிக்கப்பட்டது. அவர் 2007 ஆம் ஆண்டில் ஒரு Gawker வலைத்தளத்தின் வாயிலாக வெளியேற்றப்பட்டார் மற்றும் நியூயார்க் டைம்ஸிடம் அவர் வியாபாரத்திற்கு எதிராக “போராடுவதற்கு” மதிப்புள்ளதாக நம்புவதாகக் கூறினார் .

சட்டரீதியான கேள்விகளுக்கு பரந்த போரினால் மோதல்கள் ஏற்படுவதற்கான இன்னொரு சந்தர்ப்பமாக பெஸோஸ்-இன்க்யூயர் மோதல் இருக்கலாம்.

“அதை எதிர்கொள்வோம்,” என்று சான்பிரான்சிஸ்கோவில் உள்ள எலெக்ட்ரீட் ஃபிரண்டியர் ஃபவுண்டேஷனின் சட்ட இயக்குனரான கோரின்னே மெக்கெர்ரி தெரிவித்தார். “உண்மையான சண்டைக்கான ஒரு பதிப்பாசனமாக ஒரு பதிப்புரிமை சர்ச்சை பணியாற்றும் மற்றொரு இடத்திற்கு இங்கே உள்ளோம்.”

admin Author