பி.ஜே.பீர் தொழிலாளர்கள் “அலிகார் பூட்டுகள்” “பியூ-பட்டிஜா” கடை மீது வைக்கின்றனர்: அமித் ஷா

மோடி பிரதமர் வேட்பாளராக நரேந்திர மோடி அறிவித்துள்ளார்

அலிகார்:

பிஜேபி தலைவர் அமித் ஷா புதன்கிழமை வரவிருக்கும் மக்களவைத் தேர்தலுக்கான சமாஜ்வாதி கட்சி-பகுஜன் சமாஜ் கட்சி கூட்டணியைப் புண்படுத்தியுள்ளார். மாயாவதி மற்றும் அகிலேஷ் யாதவ் ஆகியவற்றைக் குறிப்பிட்டு கட்சியினர் “புகா-பாட்டிஜா” கடை மீது “அலிகார் பூட்டுக்களை” போடுவார்கள் என்று புதன்கிழமை தெரிவித்தார்.

உத்தரபிரதேசத்தின் அலிகார் நகரில் உள்ள பா.ஜ.க.வின் சாத்-நிலை தொழிலாளர்களின் சந்திப்பில் உரையாற்றிய அமித் ஷா “அலிகார் பூட்டுகள்” நாணயத்தை ஒருமுறை பயன்படுத்திக் கொண்டது, இப்போது இது பூகம்பத்துடனான தொழிற்துறைக்காக அறியப்படுகிறது.

“பிஜேபி தொழிலாளர்கள் புகா-பாட்டிஜியின் கடையில் அலிகார் பூட்டுக்களை போடுவார்கள்,” என்று அவர் கூறிவிட்டார்.

உத்தரபிரதேசத்தில் சமாஜ்வாடி கட்சி மற்றும் பி.எஸ்.பி ஆகிய கட்சிகளுடன் கைகோர்த்து பா.ஜ.க. எப்படி 74 இடங்களை வெல்வது என்று நிருபர்கள் கேள்வி எழுப்பினர்.

“பிஜேபி தொழிலாளர்கள் கடலைக் கண்டால், 74 இடங்களை எங்குப் பெறுவீர்கள் என்பதை நீங்கள் அறிவீர்கள்,” என்று அவர் கூறினார்.

பிஜேபி மற்றும் அதன் கூட்டாளியான அப்னா தல், 2014 ல் உத்தரபிரதேசத்தில் 80 மக்களவை தொகுதிகளில் 73 இடங்களை வென்றது, மேலும் ஐந்து ஆண்டுகளில் அமித் ஷாவின் கட்சி மாநிலத்தில் அதன் எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க விரும்புகிறது.

பிரதமர் நரேந்திர மோடியின் மீதமுள்ள பொதுத் தேர்தலில் பொதுத் தேர்தல் நடத்தப்படும் என்று அமித் ஷா உறுதியளித்தார்.

உத்தரபிரதேசத்தில் குண்டுவெடிப்பு நடந்ததாக பா.ஜ.க. குற்றம்சாட்டியுள்ளது. இதனால், முதல்வர் யோகி ஆதித்யநாத் நில அபகரிப்பு பிரச்சனையை வெற்றிகரமாக மேற்கொண்டார்.

“Upar மோடி, neeche யோகி (பிரதமர் மற்றும் முதலமைச்சராக ஆதித்யநாத் போன்ற மோடி). இந்த பொதுத் தேர்தலில் ஓய்வு எதிராக மோடி இருக்கும். பாஜக parivarvad (வம்சம்) இன், அடியாள் உத்தரப் பிரதேசம் விடுவித்துக்கொள்ள வருகிறது. யோகி நிலம் மாஃபியா தடுக்கப்படும் வருகிறது உத்தரப்பிரதேசம் இப்போது குண்டர்கள் பொலிஸாரால் பயப்படுகிறார்கள், “என அமித் ஷா தெரிவித்தார்.

அலிகார் முஸ்லீம் பல்கலைக்கழகத்தில் சிபிஎஸ்ஏ, எஸ்.டி.எஸ் மற்றும் பிற பிற்படுத்தப்பட்ட வகுப்பினர் (பிற்படுத்தப்பட்டோர்) மற்றும் பிற பிற்படுத்தப்பட்ட வகுப்பினருக்கு இட ஒதுக்கீடு ஏன் இல்லை என்று சந்தர்ப்பத்தில் யோகி ஆதித்யநாத் கேள்வி எழுப்பினார்.

சோனியா காந்தி, சமாஜ்வாடி கட்சி மற்றும் பி.எஸ்.பி ஆகியோரும் ஆதரவு அளித்தனர்.

அமித் ஷா மற்ற அரசியல் கட்சிகளிடமிருந்து பி.ஜே.பி வித்தியாசமானவர் என்று கருத்துக் கணிப்புக்கள் கட்சித் தொழிலாளர்கள் உத்தரவாதம் அளித்திருந்தன, எந்த தலைவரின் அடிப்படையிலும் இல்லை.

“பாரதீய ஜனதா கட்சியைச் சேர்ந்த தொழிலாளர்கள் என்னைப் பற்றி கேட்டபோது, ​​இது ஒரு சாம்பல் என்றும், அதைப் பயப்பட வேண்டிய அவசியம் இல்லை என்றும் சொல்கிறேன். மமதா பானர்ஜி, சந்திரபாபு நாயுடு உங்கள் ஆதரவை பெற இங்கு வந்தால், எந்தவொரு வித்தியாசத்தையும் ஏற்படுத்திக் கொள்ளுமா? அவர்கள் மட்டுமே அந்தந்த மாநிலங்களில் தலைவர்கள், “என்று அவர் கூறினார்.

ராகுல் பாபா (காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி) “ப்யூ மற்றும் பட்டிஜா” உடன் சென்றிருந்தாலும், தேசிய ஜனநாயகக் கூட்டணியின் இடங்களை மாநிலங்களில் (73 முதல் குறைந்தபட்சம் 74) உயர்த்தும் என்று பாஜக தலைவர் கூறினார்.

உத்தரபிரதேசத்தில் 2017 ஆம் ஆண்டு உத்தரபிரதேச சட்டசபை தேர்தலில் பா.ஜ.க.வை தோற்கடித்து, உத்திரப்பிரதேசத்திலிருந்து இரண்டு சிறுவர்கள் (காந்தி, யாதவ்) ஒன்று திரண்டனர். எங்கள் தொழிலாளர்கள் கடின உழைப்பு, நாம் 325 வெற்றி, “அவர் கூறினார்.

நிலம் வாங்குவதற்கு எதிரான பிரச்சாரத்திற்காக மாநில அரசாங்கத்தை பாராட்டி, அமித் ஷா கூறினார், “சமீபத்தில், தெஹ்ஸில் 140 ஹெக்டேர் நிலத்தை SP மற்றும் BSP இன் குண்டர்கள் விடுவித்துள்ளனர்.”

காங்கிரசில் உள்ள ஊடுருவல்காரர்களுக்கு ஆதரவு தருவதாக அவர் குற்றம்சாட்டினார், “நாட்டின் பாதுகாப்புக்கு அச்சுறுத்தலை ஏற்படுத்தக்கூடிய ஊடுருவலை காங்கிரஸ் ஆதரிக்கிறது, ராகுல் பாபா மற்றும் நிறுவனம் ஊடுருவும் மனித உரிமைகள் பற்றி கவலைப்படுவதில்லை, அவர்கள் உங்கள் தாய்வழி உறவினர்கள் (ஊடுருவி) மோடி அரசாங்கம் 2019 ல் மீண்டும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் நாட்டில் ஒவ்வொரு மூலை மற்றும் மூலையில் உள்ள ஒவ்வொரு ஊடுருவையும் கண்டறிந்து அவற்றை வெளியேற்றுவோம். ”

ஊடுருவல்காரர்கள் சமாஜ்வாடி கட்சி மற்றும் பி.எஸ்.பிக்கு வாக்களிக்க வங்கியாக இருக்கலாம், ஆனால் பிஜேபிக்கு அல்ல, அமித் ஷா சேர்க்கவில்லை.

“ஐக்கிய முற்போக்குக் கூட்டணி 10 ஆண்டுகளாக மையமாக இருந்தது, நாட்டின் பாதுகாப்பு பற்றி யாரும் கவலைப்படவில்லை … ஆல்யா, மல்லையா, ஜமால்யா நாட்டில் நுழைந்து, குண்டுகளை நடத்திவிட்டு வெளியேறினர். நாட்டின் பாதுகாப்பு, “என்று அவர் கூறினார்.

ராகுல் காந்தி ஒரு ஜீப்பை எடுத்துக் கொண்டு, “ராகுல் பாபா, மண்ணின் கீழ் அல்லது அதற்கு மேல் வளர்ந்துள்ளாரா அல்லது தொழிற்சாலைகளில் தயாரிக்கப்படுகிறாரா அல்லது விவசாயிகள் பற்றி பேசுகிறாரா என்பது தெரியவில்லை. ரபி? ”

ராம் கோவில் பிரச்சினையைப் பற்றி அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்: “BJP, ஒரு பெரிய ராம் கோவில் ஆரம்பத்தில் அதே இடத்தில் கட்டப்பட வேண்டும் என்று விரும்புகிறேன், காங்கிரஸ், SP மற்றும் BSP க்கு, எங்கள் நிலைப்பாடு தெளிவானதாக இருக்க வேண்டும் என இந்த வழக்கை விசாரித்த உச்சநீதிமன்றம், உச்சநீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடர்ந்தால், ஒரு வழக்கறிஞரும், ஒரு வழக்கறிஞரும் ஆவார். சமீபத்தில், ராம் ஜன்மபூமி நியாஸ் 42 ஏக்கர் நிலத்தை (அயோத்தியில்) ராம் கோயிலின் கட்டுமானத்திற்காக அரசாங்கம் 1993 ல் காங்கிரஸ் அரசாங்கத்தால் வாங்கப்பட்ட ராம் ஜன்மபூமி நியாசுக்கு (உபரி) நிலம் திரும்ப வழங்க முடிவு செய்துள்ளது.

மேற்கு வங்க முதல்வர் மமதா பானர்ஜி, மாநிலத்தில் பா.ஜ.வின் எழுச்சியைத் தடுக்க தொடர்ச்சியான முயற்சிகளை மேற்கொண்டதாக அமித் ஷா குற்றம் சாட்டினார்.

“மேற்கு வங்கத்தில் அதன் திட்டங்களை நடத்த பி.ஜே.பி-க்கு அனுமதி மறுக்க வேண்டும் என்றால் மம்தா பானர்ஜி நினைத்தால், கட்சி அங்கு அரசாங்கத்தை அமைப்பதை தடுக்க முடியும், பின்னர் அவர் காதுகேளாதபடி காதுகொடுத்து கேட்க வேண்டும், பி.ஜே.பி தொழிலாளர்கள் தி.மு.க. மேற்கு வங்கத்தில் 42 தொகுதிகளில் பா.ஜ.க. 23 வெற்றி பெறும் “என்று அவர் கூறினார்.

admin Author