நோக்கியா 9 PureView Successor Launch Snapdragon 855 SoC உடன் இணைக்கப்பட்டது, 5 ஜி ஆதரவு – NDTV

Nokia 9 PureView Successor Launch Tipped August With Snapdragon 855 SoC, 5G Support

புகைப்படக் கடன்: லவ் நோக்கியா

நோக்கியா 9 PureView அடுத்த மாதம் மொபைல் வேர்ல்டு காங்கிரஸ் (MWC) வருவதற்கு எதிர்பார்க்கப்படுகிறது

மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட நோக்கியா 9 PureView இன் உத்தியோகபூர்வ முன்னிலையை நாங்கள் இன்னும் காணவில்லை என்றாலும், அதன் வாரிசுகளின் வதந்திகள் இப்போது வெப்சைட்டில் உள்ளன. நோக்கியா 9 அடுத்தடுத்து குவால்காம் ஸ்னாப்ட்ராகன் 855 சோ.சி. மற்றும் 5 ஜி இணைப்புடன் ஆதரிக்கப்படுகிறது. புதிய நோக்கியா போன் 2019 ஆம் ஆண்டு ஆகஸ்ட் மாதத்தில் உத்தியோகபூர்வமாக தொடங்கப்படும் என்று அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மறுபுறம், அசல் நோக்கியா 9 ப்யூர்வைவ், அடுத்த மாதம் மொபைல் வேர்ல்டு காங்கிரஸ் (எம்.டபிள்யு.சி) இல் வரவிருக்கிறது – இது தாமதமாக ஒரு அறிக்கைக்கு முரணாக இருந்தாலும் ஜனவரி. இதற்கிடையில், கைபேசியில் ஒரு பெண்டா-லென்ஸ் கேமரா அமைப்பு மற்றும் ஒரு மெல்லிய-உளிச்சாயுர் காட்சி டிஸ்ப்ளேடன் விளையாடுவது குறித்து வதந்திகள் பரவி வருகின்றன.

நோக்கியா 9 ப்யூவிக் வாரிசு ஸ்னாப் டிராகன் 855 சோ.சி. உடன் இணைந்து செயல்படுவதாக நோக்கியா லீக்ஸ் அறிவித்துள்ளது . புதிய மாடல் ஆகஸ்ட் 2019 ல் 5G ஆதரவுடன் வருவதாக கூறப்படுகிறது .

நோக்கியா 9 PureView வாரிசு ஒரு “உண்மையான விளிம்பில் இருந்து விளிம்பில்” QHD (2K) காட்சியை ஒரு சுயமரியாத காமிராவிற்கான காட்சிக்கு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட வெட்டுத்தொகையைக் கொண்டதாகக் கூறப்படுகிறது. இந்த நோக்கியா நோக்கியா 9 ஐப் போலல்லாமல், மெல்லிய bezels உடன் ஒரு பிளாட் டிஸ்ப்ளே இருப்பதாக வதந்திகள் பரவின.

குறிப்பாக, சாம்சங் கடந்த ஆண்டு தன்னியக்க கேமரா ஒரு துளை இருந்தது ஒரு முடிவிலி- O காட்சி குழு சீனாவில் கேலக்ஸி A8s தொடங்கப்பட்டது . கேலக்ஸி S10 ஃப்ளாஷ்பேக் மாதிரிகள் இதேபோன்ற ஒரு டிஸ்ப்ளே வடிவமைப்புடன் இருக்கலாம் .

நோக்கியா 9 PureView போலவே, ஒரு பெண்டா-லென்ஸ் கேமரா அமைப்பு இருப்பதாக டிப்ஸ்டர் கூறுகிறார். இருப்பினும், நோக்கியா 9-ல் எடுத்த எடுப்பிலேயே வெற்றிபெறும் மாதிரியானது ஒரு பெரிய சென்சார் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. அதன் முன்னோடிக்கு எதிராக சிறந்த பட தரத்தை வழங்குவதாக வாரிசு தெரிவித்தார்.

நாம் குறிப்பிட்டுள்ளபடி, நோக்கியா 9 PureView வளர்ச்சிக்கு ஒரு முறையான உறுதிப்படுத்தல் இன்னும் கிடைக்கவில்லை. எனவே, அதன் வாரிசு இருப்பதை கருத்தில் கொள்ள கடினமாக உள்ளது.

நோக்கியா பிராண்டின் உரிமையாளர் எச்எம்டி குளோபல் நோக்கியா 9 PureView இந்த மாதம் அல்லது அடுத்த மாதத்தில் MWC 2019 ஐ அறிமுகப்படுத்த எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. 2019 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் ஒரு சில நாட்களுக்கு முன்னர் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. ஸ்மார்ட்போன் ஒரு காட்சியில் கைரேகை சென்சார், 6 இன்ச் டிஸ்ப்ளே பேனல், 8 ஜிபி ரேம் மற்றும் 256 ஜி.பை.

admin Author