டிஎஸ் 7 குறுக்குவழி இந்தியாவில் காணப்படுகிறது; BMW X1, ஆடி Q3 – ZigWheels.com போட்டியிடும்

DS 7 Crossback
  • DS ஆனது PSA க்ரூப் ஒரு ஆடம்பர பிராண்ட் ஆகும், இது சிட்ரோயன் மற்றும் பெகுட் ஆகியவற்றைக் கொண்டுள்ளது
  • டி.எஸ். ஆட்டோமொபில்ஸ் ‘ஃப்ளாஷ்பேக், தி டி 7, 2017 ல் அறிமுகமான ஒரு ஆடம்பர எஸ்யூவி ஆகும்
  • BMW X1 மற்றும் ஆடி Q3 உள்ளிட்ட எல்லா போட்டியாளர்களையும் விட இது பெரியது
  • தொடங்கப்பட்டால், அது 2020 ல் இந்தியாவுக்கு வரும்
  • 30 லட்சம் முதல் ரூ. 40 லட்சம் வரை விலை நிர்ணயம் செய்யப்படும்.
DS 7 Crossback

இந்தியாவில் இன்னொரு ஆடம்பர எஸ்யூவி வேண்டுமா? ஏன் கூடாது! எங்கள் காமிராக்கள் இந்திய மண்ணில் மற்றொரு SUV சோதனைகளை பிடித்துள்ளன, ஆனால் இந்த நேரத்தில் இது DS ஆட்டோமொபைல்ஸ் என்ற நாட்டில் குறைந்த அறியப்பட்ட வர்த்தகத்திலிருந்து வருகிறது. டி.எஸ்.ஏ. ஆட்டோமொபைல்ஸ் என்பது PSA க்ரூப் ஒரு ஆடம்பர பிராண்ட் ஆகும். DS முதலில் 1955 மற்றும் 1975 ஆம் ஆண்டுகளுக்கு இடையில் சிட்ரோயனால் கட்டப்பட்டது ஒரு பிரபலமான ஆடம்பர கார் ஆகும். DS பெயர் 2009 ல் சிட்ரோயன் பிரீமியம் துணை பிராண்டு மற்றும் 2014 இல் ஒரு முழுமையான மார்க்கி செய்யப்பட்டது. டிஎஸ் 7 குறுக்குவழி இது ஒரு சிறிய ஆடம்பர குறுக்கு 2017 ம் ஆண்டு பிரெஞ்சு ஜனாதிபதியின் அதிகாரபூர்வ கார் என்று அதன் பொது அறிமுகத்தை மீண்டும் உருவாக்கியது. இது பிராண்ட் இன் பிரதான மாதிரி ஆகும். இப்போது இந்திய சாலைகள் மீது சோதனை தொடங்கியது மற்றும் 2020 ஆம் ஆண்டில் இந்தியாவுக்குள் நுழைவதற்கான Groupe PSA இன் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்க முடியும். முன்னதாக, நாம் Peugeot மற்றும் Citroën ஹட்ச்பேக் நாடுகளில் சோதனைகள் நடத்தப்பட்டிருக்கின்றன, ஆனால் இது ஒரு DS பிடிக்கப்பட்ட முதல் முறையாகும் சோதனை, இது Groupe PSA நாட்டின் ஆடம்பர கார் சந்தையை குறிவைக்கும் என்று குறிக்கிறது.

DS 7 Crossback

PSA இன் EMP2 தளத்தின் அடிப்படையில், SUV அதன் ஜேர்மன் போட்டியாளர்களைவிட அனைத்து பரிமாணங்களிலும் பெரியதாக உள்ளது. மற்றும் உடலில் கூர்மையான வரிகளை கொண்டு, அது நன்றாக சாலை முன்னிலையில் உள்ளது. இங்கே முக்கியம் என்னவென்றால் Peugeot மற்றும் Citroen இரண்டும் இந்த மேடையில் இருந்த SUV களைக் கொண்டுள்ளன. எனவே Peugeot 5008 மற்றும் சிட்ரோயன் C5 Aircross உள்ளிட்ட இந்த பிராண்டுகளின் குறைந்த விலையுயர்ந்த SUV களை எதிர்பார்க்கலாம். தற்போது, ​​DS 7 ஆனது சீனாவில் Groupe PSA இன் செங்டு நிலையத்தில் உற்பத்தி செய்யப்படுகிறது.

DS 7 Crossback

தோற்றமளிப்பதைத் தவிர, DS 7 அதன் தீவிர இடைவெளிகளாகும். 14 ஸ்பீக்கர்கள், 12.3 அங்குல டிஜிட்டல் கருவி கிளஸ்டர், 12-அங்குல மைய எச்.டி. தொடுதிரை மற்றும் பாதுகாப்பு தொழில்நுட்பம் இரவு பார்வை, டிரைவர் கவனத்தை கண்காணித்தல் மற்றும் DS செயலில் எல்இடி பார்சன் போன்றவற்றைக் கொண்ட ஒரு FOCAL எலெக்ட்ரா ஒலி அமைப்பு, -எல்டி ஹெட்லேம்ப்ஸ். இந்த அனைத்து ஒரு பிரீமியம் எஸ்யூவி கோரிக்கை பொருந்துகிறது இது ஒரு கூர்மையான வடிவமைப்பு, மூடப்பட்டிருக்கும் வருகிறது.

DS 7 Crossback

8 ஸ்பீட் ஆட்டோமொபைல், 6 ஸ்பீட் கையேடு அல்லது ஒரு 8 ஸ்பீட் ஆட்டோமொபைல் கொண்ட 1.5 லிட்டர் டீசல் என்ஜினுடன் 6-வேக கையேடு, 1.6 லிட்டர் பெட்ரோல் கொண்ட 1.2 லிட்டர் பெட்ரோல், சர்வதேச சந்தையில் DS 7 ஐ அதிகரிக்கிறது. மற்றும் 8-வேக தானியங்கி கொண்ட 2.0 லிட்டர் டீசல். இருப்பினும், இந்தியாவில், 2.0 லிட்டர் டீசல் எஞ்சின் கொண்டிருக்கும், இது 174PS ஆற்றல் மற்றும் 400 Nm டார்ட் மற்றும் 1.6 லிட்டர் டர்போ-பெட்ரோல், மற்றும் 178PS ஆற்றல் மற்றும் 250Nm டார்ட் ஆகியவற்றை உருவாக்கும். இரு இயந்திரங்களும் 8 வேக தானியங்கி பரிமாற்றத்துடன் வழங்கப்படும். சிட்ரோயன் C5 Aircross மற்றும் Peugeot 5008 ஆகியவற்றில் இடம்பெறும் அதே பவர்பிரைன்களை எதிர்பார்க்கலாம். DS 7 ஒரு கலப்பின உறவினரைக் கொண்டுள்ளது, ஆனால் அது இந்தியாவுக்கு வருவதற்கான வாய்ப்பும் இருட்டாக இருக்கிறது.

30 லட்சம் முதல் ரூ. 40 லட்சம் வரை விலையில் விற்பனை செய்யப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. இது BMW X1 , ஆடி Q3 , மெர்சிடிஸ் பென்ஸ் GLA மற்றும் வோல்வோ XC40 ஆகியவற்றைப் பிடிக்கும் .

பரிந்துரை வாசிக்க

admin Author