இப்போது Google வரைபடம் – YourStory ஐப் பயன்படுத்தி உள்ளூர் வணிகங்களுடன் நீங்கள் அரட்டையடிக்கலாம்

செய்தி செயல்பாடு – Google வரைபடத்தில் மெனுவில் வெறுமனே “செய்திகள்” எனக் குறிக்கப்பட்டது – நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்துடன் செய்திகளை பரிமாறிக்கொள்ள முடியாது. மாறாக, அருகிலுள்ள வணிகங்களை தொடர்பு கொள்ள வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு அம்சமாக இது தெரிகிறது.

கூகுள் மேப்ஸில் செல்லவும் போது, ​​அருகிலுள்ள கடை திறக்கப்படும் போது அல்லது எப்போது வேண்டுமானாலும் உள்ளூர் வணிகங்களுடன் அரட்டையடிப்பதற்கும், அவர்களை அழைக்கும் தொந்தரவுகளைத் தவிர்ப்பதற்கும் எப்போதாவது யோசித்திருக்கிறீர்களா? இப்போது, ​​பயனர்கள் பிரபலமான வழிசெலுத்தல் பயன்பாட்டில் தொழில்களுடன் உரை செய்திகளை பரிமாற்றம் செய்யலாம்.

படம்: ஷட்டர்ஸ்டாக், கூகுள் மேப்ஸ்

மெசேஜிங் செயல்பாடு – மெனுவில் வெறுமனே “செய்திகள்” எனக் குறிக்கப்பட்டது – Google Maps இல் புதிய கூடுதலாக ஒரு புதிய கூடுதலாக உள்ளது. இந்த அம்சம் கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் கூகிள் அதிகாரப்பூர்வ வலைப்பதிவில் அறிவிக்கப்பட்டது. இது நிறுவனத்தின் வணிக சுயவிவர அம்சத்தின் விரிவாக்கமாகும், ஏற்கனவே பயனர்கள் தங்கள் பக்கங்களில் வணிகங்களுடன் இணைக்க அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளது.

“இப்போது நீங்கள் Google Maps பயன்பாட்டில் உள்ள வணிக சுயவிவரங்கள் வழியாக நீங்கள் இணைக்கும் வணிகங்களுடன் உங்கள் செய்திகளைக் காண்பீர்கள், அங்கு நீங்கள் ஏற்கனவே செய்ய வேண்டிய விஷயங்கள் மற்றும் இடங்களுக்குச் செல்வது அல்லது கடைப்பிடிக்க வேண்டிய இடங்கள் உள்ளன. அண்ட்ராய்டு மற்றும் iOS க்கான Google Maps ஐ இரண்டிலும். ”

இன்னொரு சந்தர்ப்பத்தில் நீங்கள் இன்னொரு உடனடி செய்தியிடல் சேவையைப் பற்றி கவலைப்படுகிறீர்கள் – ஏற்கனவே பல அரட்டை சேவைகள் / பயன்பாடுகள் உள்ளன – இந்த அம்சம் உங்கள் நண்பர்களுடனும் குடும்பத்துடனும் செய்திகளை பரிமாறிக்கொள்ளவில்லை. மாறாக, அருகிலுள்ள வணிகங்களைத் தொடர்பு கொள்ள வடிவமைக்கப்பட்ட ஒரு அம்சமாக இது தெரிகிறது.

கூடுதலாக, Google Maps இல் உள்ள இந்த புதிய செய்தியிடல் சேவையானது அறிக்கைகள் கூறும் நேரத்தில் சில பயனர்களுக்கு தெரிவுசெய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த அம்சத்தின் பயன்பாடானது வணிகத்தில் தங்கியிருக்கும், மேலும் அவர்கள் அரட்டை விருப்பத்தை செயல்படுத்துவாரா இல்லையா. பெரும்பாலான ஊடக அறிக்கைகள் வழிசெலுத்தல் பயன்பாட்டின் புதிய விருப்பத்தை குறிப்பிட்டுள்ள நிலையில், இந்த உடனடி செய்தியிடல் வாய்ப்பைப் பயன்படுத்தி பயனர்கள் ஆன்லைனில் எந்தவொரு ஸ்கிரீன் ஷாடும் இல்லை.

ஏற்கனவே பயன்பாட்டை பதிவிறக்கம் செய்துள்ள பில்லியனுக்கும் அதிகமான பயனர்களுக்கு அதன் வரைபடங்கள் இன்னும் சிறந்த மற்றும் வசதியான வகையில் Google ஐ உருவாக்குவதால் இது மற்றொரு கூடுதலாக உள்ளது. இதன் முன், ஆன்லைன் தேடல் மாபெரும் பாதை மற்றும் கட்டணம் மதிப்பீட்டிற்காக Google வரைபடத்தில் ஒரு ஆட்டோ-ரிக்ஷா முறையில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்காலத்தில், வழிசெலுத்தல் அனுபவத்தை மேம்படுத்துவதற்காக, சம்பவங்களைப் பதிவு செய்வதற்கான ஒரு அம்சத்தை உருவாக்க திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.


admin Author