சாம்சங் கேலக்ஸி S10 தன்னியக்க கேமராவிலிருந்து ஒரு ஸ்வைப் சைக்டுடன் வர வேண்டும் – GSMArena.com செய்திகள் – GSMArena.com

சாம்சங் கேலக்ஸி A8s இந்த மாத தொடக்கத்தில் ஒரு இன்னினைட்டி- O காட்சி அறிமுகப்படுத்தப்பட்டது. முன் எதிர்கொள்ளும் கேமரா திரையில் பதிக்கப்பட்டிருக்கிறது மற்றும் தொலைபேசி சீனாவில் இருந்து பிரத்தியேகமானது என்பதால், கேலக்ஸி S10 வருகையாளருடன் தீர்வு காணுவதற்கான தீர்வை எதிர்பார்க்கிறோம்.

சாதனம் மையமாக நோக்கி உண்மையான சுடும் இருந்து swiping மூலம் தொலைபேசி பூட்டப்பட்ட போது ஆதாரங்கள் படி, நீங்கள் selfie கேமரா தொடங்க முடியும், இந்த அம்சம் அதே கேலக்ஸி S10 அதன் வழி செய்யும்.

கேமரா சுற்றி ஒளிரும் வளையத்தில் பாருங்கள் கேமரா சுற்றி ஒளிரும் வளையத்தில் பாருங்கள்
கேமரா சுற்றி ஒளிரும் வளையத்தில் பாருங்கள்

தகவல் ட்விட்டர் கசிவு UniverseIce இருந்து முந்தைய வதந்திகள் வரிசையில் வருகிறது என்று கேமரா போது மற்றும் ஒரு முகம் அங்கீகரிக்க போது துளை சுற்றி வட்ட ஒளி இருக்கும், மற்றும் ஒருவேளை இன்னும் காட்சிகள் கிடைக்கும்.

சுய ஷீயர் ஐபிஎஸ் எல்சிடி திரைக்குள் நிலைத்திருக்கிறது மற்றும் ஒரு f / 2.0 லென்ஸுடன் 24 எம்.பி. சென்சார் உள்ளது. சாம்சங் அதே மேடையில் பயன்படுத்தினால் அல்லது மனதில் வேறு ஏதேனும் இருக்கிறதா எனப் பார்க்கிறோம். வரவிருக்கும் முக்கியத்துவம் AMOLED குழுவைக் கொண்டிருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, அதாவது, பஞ்ச் துளை தொழில்நுட்பத்தின் புதிய அறிமுகத்தை நாம் காணலாம்.

வழியாக

admin Author