மார்கோஸ் லொரெண்டே 2018 FIFA Club World Cup – மாட்ரிட் மாட்ரிட்டில் திடமான நடிப்பைக் கொண்டவர் என்பதை நிரூபிக்கிறது

ரியல் மாட்ரிட் மிட்பீல்டர் மார்கோஸ் லொல்லேண்டே லாஸ் பிளான்கோஸுக்கு ஒரு அதிசயமான அனுபவமாக இருந்தார், பயிற்சியாளர் சாண்டியாகோ சொலாரி கைப்பற்றினார் மற்றும் காஸ்பிரியோ காயமடைந்தார். லுரேண்டே ஒரு திடமான வேலை செய்து கொண்டிருந்தார், ஆனால் சமீபத்திய FIFA கிளப் உலகக் கோப்பை போட்டியில் அவர் மாட்ரிட்டிற்காக முடிவடைந்த இரண்டு நிகழ்ச்சிகள், காஸெமிரோவுடன் ஆரம்ப வேலைக்காக போட்டியிட முடியும் என்று காட்டியுள்ளன, அவரை மாற்றுவதற்கு மட்டும் அல்ல.

லொரெண்டே சமீபத்தில் நம்பிக்கையுடன் விளையாடி வருகிறார், மேலும் அவர் பந்து மிகவும் திறம்பட விநியோகிக்கிறார். ரியல் மாட்ரிட் ஒவ்வொரு ஆட்டத்திலும் ஆதிக்கம் செலுத்தும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுவதால், இப்போது அந்தப் பிரிவில் மிட்ஃபீல்டர் இன்னும் அதிகமாக தேவைப்படுகிறது. காஸெமிரோவின் பலவீனங்கள் துல்லியமாக ஒன்றாகும். லொரெண்டே தன்னை ஒரு திட விநியோகியாக உருவாக்கிக் கொள்ள முடிந்தால், க்ரோஸ் மற்றும் மாட்ரிக் ஆகியோர் அதை ஆதரிப்பார்கள், மேலும் ஸ்பானிய மிட்பீல்டர் காஸெமிரோ முழுமையாக ஆரோக்கியமாக இருக்கும்போதே இன்னும் பல விளையாட்டுகளைத் தொடங்கலாம்.

ஜிதேன் அல்லது ஜுலென் லோபீட்டிகு ஆகியோரை அவர் தகுதியற்ற நிமிடங்கள் லொல்லேனுக்கு வழங்கவில்லை. அவர் ஒரு உண்மையான workaholic மற்றும் அவர் குறைந்தது அவர் சோர்வாக இருக்கும் போது குறைந்தது Casemiro பதிலாக சாத்தியம் உள்ளது என்று தெளிவாக இருக்கிறது. இன்னும், ஸ்பானிஷ் மிட்பீல்டர் தன்னை பல அணியில் பட்டியலை வெளியே கண்டுபிடித்து யாரோ காட்சிகளை பின்னால் நடக்கிறது ஏதாவது இருந்தால் ஆச்சரியமாக உள்ளது.

சோலரி ஒரு சுத்தமான ஸ்லேட் எடுத்துக்கொண்டு, லொரெண்டே வழங்கினார். இப்போது, ​​அர்ஜென்டினாவின் பயிற்சியாளர் சில கடுமையான முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும். Casemiro விரைவில் தொடங்க தயாராக இருக்கும் மற்றும் Llorente ஒரு நிலையான அடிப்படையில் பெஞ்சில் இருக்க தகுதி இல்லை.

admin Author